Hạng B2
11/8/07
295
210
43
em ở Long Hậu,đi lên sg run bỏ mẹ,cứ 1 lèo lane trái mà chiến,mai mốt học hỏi vụ này mới được,với tụi áo xanh Nhà Bè toàn bắt láo không đó bác...

Hạng B2
19/4/12
172
27
28
em thật nể bác Toàn trong khi các xe khác đều phải xếp hàng mà bác bức phá như vậy, mai mốt bác cho em xin cái hiệu camera hành trình + hiệu điện thoài và cái dây đeo luôn để em chuẩn bị, như vậy mới có gan mà chiến với mấy anh XXX này. Thanks bác vì đã post video cho anh em học hỏi.

Hạng C
8/7/11
700
143
43
Q7
Hoan hô bác Toàn, xxx bây giờ kg còn biết điều tiết giao thông, ma chỉ chực chờ ăn bánh mì kg à. Đố các bác tìm thấy bóng xxx NSG ở những điểm kẹt xe bên Q7 như cầu Kinh Tẻ, Ngã Tư NHT & NVL hay gần Lotte vào giờ cao điểm vậy mà ở những điểm kg kẹt xe thì bọn này núp đầy.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Hoan hô bác Toàn, xxx bây giờ kg còn biết điều tiết giao thông, ma chỉ chực chờ ăn bánh mì kg à. Đố các bác tìm thấy bóng xxx NSG ở những điểm kẹt xe bên Q7 như cầu Kinh Tẻ, Ngã Tư NHT & NVL hay gần Lotte vào giờ cao điểm vậy mà ở những điểm kg kẹt xe thì bọn này núp đầy.

Chính xác. Việc điều tiết giao thông tại các điểm nóng gần cầu Kênh tẻ và gần Sunrise giờ do các đồng chí dân quân đảm trách. Các anh Cảnh sát giao thông giờ lo việc xử phạt.

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
cho em hỏi ngu một tí em không biết mũi tên trộn làn là như thế nào a. em đọc hết thớt rồi mà vẫn k hiểu ntn ạ. em hiểu thế này có đúng k ạ.trên đường có 2 làn đường và vạch phân làn là vạch đứt và có mũi tên đi thẳng thì xe 4b được đị 2 làn phải không ạ. còn nếu đường có 2 làn đường và vạch phân làn là vạch đứt mà không có mũi tên đi thẳng thì 4b có được đi làn phải k ạ. rất mong anh Toàn cho em biết để đi nhanh và còn chiến với xx nũa ạ. cám ơn nhiều

Tập Lái
5/8/14
22
5
3
50
Xem clip và các cmt các Bác, trong lòng cảm thấy vui làm sao. Thật ngưỡng mộ Bác Toàn !

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
44
Bác chủ cho hỏi đi NHT từ NVL vô Hoàng Diệu q4 thì oto được đi mấy lane? Mình chả thấy biển 411 hay 412 cũng chả có mũi tên nên chưa dám đi lane bên trong... thấy xxx cũng gọi mấy xe vô mà ko biết có bị phạt hay ko...

Hạng B1
8/11/13
58
87
18
Hiện trạng giờ là chỉ còn mũi tên trước vòng xuyến như cũ (hình 1), khi qua vòng xuyến thì ko còn vạch kẻ mũi tên như hình 2 của bác chủ thớt. Vậy ... bị tuýt vào chiến sao các bác ???

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Theo em hiểu là có thể đc nhưng em chưa dám thử trước mặt xxx :D

Thực sự là đi khiếu nại rất phiền bác ạ. Bị ép quá mới phải dùng tới cách lấy bb này. Ai bị giới hạn về thời gian đi tới đi lui thì ko nên. Còn đã phải lên khiếu nại thì phải làm cho ra lẽ ai đúng ai sai, ai bị xử lý.
Còn đưa lên OS đây cũng là 1 cách cảnh báo mọi người cùng biết, cùng đấu tranh chống lại bắt láo, tiêu cực trong lực lượng CSGT
- khiếu nại mà ko có góc thì tèo.
- em từng khiếu nại, và đợi thời gian giải quyết khiếu nại mòn mỏi. Cái dại của em là khiếu nại trước khi đóng phạt, chưa lấy lại giấy tờ.

Hạng B2
20/4/15
345
278
63
nếu đóng phạt rồi còn khiếu nại gì nữa bác?