Hạng D
15/12/13
1.351
1.493
113
Re: XXX quận 2 bắt láo và mạt sát dân

manchestervn nói:
cruze vt nói:
Bác chủ có phải dừng chờ đèn xanh tại giao lộ Đại lộ Đông Tây - Đồng Văn Cống không???? 2 lane ngoài cùng có mũi tên chỉ quẹo trái thôi (đoạn này đường lún và mũi tên rất mờ). 2/9 năm ngoái thằng em của mình đi từ VT lên cũng bị bắt ở chỗ này.
Chính xác là chổ này đó bác. Cái vạch kẻ đường ko thấy gì nữa hết bác, em cũng có nói với xxx. Còn bảng 411 em nhớ là đi thẳng và rẻ trái. Em sai thì chắc xxx ko tha em rồi.
Chính xác giao lộ này 2 lane trong cùng sát lươn đều rẽ trái về cát lái

Hạng B1
3/9/13
51
0
6
30

Chủ thớt đi sai rồi.

Hạng B1
25/4/14
56
2
8

cu dj sai roi do. cho nay 2 lane re trai ve cat lai, toan dau keo ko ah. chac vj vach ke duong mo nen bo wa cho cu do. chac no danh qua le,

Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM

Bác chủ ở gần đó ra chụp cái hình ghi nhớ cho anh em có cơ sở mà làm việc với xxx. Lần trước em đi như bác chủ không gặp xxx nhưng được bác xe tải nhắc len đó rẽ trái. Nếu đúng có biển 411 thì đa số các bác tài đi theo kinh nghiệm chứ không nhìn biển. Còn trường hợp biển và vạch không trùng nhau cũng có thể chiến được do vạch mờ cmnr lấy gì làm căn cứ. Vậy ta đi theo biển

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

manchestervn nói:
Em đang sắp xếp thời gian cứ làm cái đơn khiếu nại xem thử bên đó trả lời sao. Chú XXX này chắc thuộc phòng CSGT q2, tên XXX em còn nhớ vì khi đưa giấy tờ em có đọc tên XXX. Còn mặt XXX tối về em đổ cái file trong camera hành trình thử xem thấy mặt rỏ không.
Em ghét nhất xuống cứ ko thấy ăn được là bắt đầu giải thích này nọ anh phải thế này thế kia. Những lỗi rỏ ràng vậy em chấp nhận lập biên bản (vì đi đóng cũng có 2 xị) chứ em ko chấp nhận em sai.

Cafedenda nói:
Chính xác giao lộ này 2 lane trong cùng sát lươn đều rẽ trái về cát lái

Bác chủ thớt sai rôi nhé. Bác phải cảm ơn người CSGT đó mới phải. Đường đoạn này có 2 lane rẽ trái về ĐVC.

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com

<<|| 2 lane quẹo trái về Cát lái, 2 lane bên phải đi thẳng về hầm TT...

Mấy bác nên cẩn thận camera trước khi vào hầm & trong hầm. Toàn là fix camera ... bắn chính xác & biển số ... hiện rõ lắm, cho dù đó là 2 bánh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/12
1.022
1.974
113

Lane hỗn hợp phía trong cũng co´ lane rẻ trái va đi thăng rẻ trai, các bác chuyển ra đường ngoài vêˋ hâm Thủ Thiêm nhơ´ Dung lane đi thăng rẻ trái hoặc lane Di Thang nhé.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53

Nhiều người biết luật tbì giao thông sẽ nghiêm túc hơn

Hạng B1
31/3/14
67
0
0

Em ủng hộ việc thượng tôn pháp luật, nhưng cũng kiên quyết phơi bày cái xấu ra ánh sáng