Hạng B2
7/11/10
278
104
43
Saigon
Em đi đường Đinh Tiên Hoàng khúc Bình Thạnh, đoạn ngay bên hông Lăng Ông (Bà Chiểu) mỗi ngày. Đã lâu không thấy mấy tên xxx áo vàng lập chốt ở đây để bắt xe 2 bánh đi ra lane sát con lươn, chủ yếu là để trấn lột bánh mì. Vậy mà chiều nay (13/01/2015) em lại thấy mấy tên xxx lại lập chốt xài lại trò cũ.
Các bác qua đây cẩn thận nhé. Nếu được hân hạnh mời vào thì chuẩn bị sẵn kiến thức luật GTĐB hoặc tham khảo lại các topic liên quan để chiến với lũ sâu bọ xxx này nhé.

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Em đi đường Đinh Tiên Hoàng khúc Bình Thạnh, đoạn ngay bên hông Lăng Ông (Bà Chiểu) mỗi ngày. Đã lâu không thấy mấy tên xxx áo vàng lập chốt ở đây để bắt xe 2 bánh đi ra lane sát con lươn, chủ yếu là để trấn lột bánh mì. Vậy mà chiều nay (13/01/2015) em lại thấy mấy tên xxx lại lập chốt xài lại trò cũ.
Các bác qua đây cẩn thận nhé. Nếu được hân hạnh mời vào thì chuẩn bị sẵn kiến thức luật GTĐB hoặc tham khảo lại các topic liên quan để chiến với lũ sâu bọ xxx này nhé.

Vụ này là sao bác, bắt vụ xe máy đi lane trái hả bác ?

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
chủ yếu lột sv tỉnh, đàn bà con nít với người già thôi, gần đây 9A Trung Sơn các anh cũng tái xuất rồi, em ra ngoài mấy anh ko ngoắc mà chỉ ngoắc chị tay ga đi sau em

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Cái này là bổn cũ soạn lại, e mới bị rắn cắn nè, nhưng ko có bị thương, trên đường NGUYỄN CHÍ THANH, đối diện nhà máy bia SÀI GÒN.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
24/6/07
877
5.709
93
40
Tối T2 xxx cũng xuất hiện dốc cầu Thủ Thiêm để tóm người đi 2B làn giữa :D Lâu lắm mới thấy lại hội này, hi vọng xuất hiện nhiều nhiều để mình có cơ hội chiến!

• Like
Reactions: Tom&Yerry