Hạng B2
21/1/18
214
217
43
Em thắc mắc tí là mấy con chó heo bò lợn kia có tác dụng gì nhỉ? Hù tài xế chăn?
nó sẵn sàng" động tay, chân " khi có lệnh , nhưng khi có chuyện xảy ra thì gọi là " chân giơ hơi cao, tay vung quá trớn"

Hạng B2
21/1/18
214
217
43
Lane trong cắm biền cho xe máy còn xe hơi thì quẹo phải mà ? , mấy anh đi sai rồi
nó bắt đi đoạn sai lane làn trong đó.
còn trước đó nó có thấy đâu.
kakaka

Hạng F
7/8/17
7.490
10.205
113
nó sẵn sàng" động tay, chân " khi có lệnh , nhưng khi có chuyện xảy ra thì gọi là " chân giơ hơi cao, tay vung quá trớn"
thế lỡ anh nào cao to lực lưỡng 6 múi tung cú đấm nghìn cân vào mặt 2 đứa nó thì xxx đứng nhìn hay là vào phụ giáp lá cà nhỉ?

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Cho hỏi xe bác có gắn logo OS ko mà sao xxx nó ko bắt xe bác mà bắt cụ đi sau?
Bác có bùa chú gì mách em với, em bị tuị nó chọt hoài ah...

Hạng F
7/8/17
7.490
10.205
113
Cho hỏi xe bác có gắn logo OS ko mà sao xxx nó ko bắt xe bác mà bắt cụ đi sau?
Bác có bùa chú gì mách em với, em bị tuị nó chọt hoài ah...
bùa chú là nắm rõ luật, xe gắn cam hành trình, chạy đúng tốc độ, nó quắt xe thì bật nhan tắp vào lề ko xuống xe vội, cứ trên xe chuẩn bị giấy tờ bao h nó đến chào mời xuống làm việc còn ko chào thì cứ bắt nó chào đúng chuẩn nhà nước rồi mới xuống, nhớ mang thêm cam bên người để có ai lỡ vung tay vung chân thì còn cho anh em OS biết mặt :p. nếu nó một mực bắt lỗi thì cứ kêu lập biên bản rồi có ý kiến gì thì ghi vào phần ý kiến, bạn tôn trọng luật thì luật cũng bảo vệ bạn, bây giờ có đóng phạt qua bưu điện rồi cứ mạnh dạng cầm biên bản mà đi

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ủa , em thấy xe trắng đi sai mà ta ? Làn bắt buộc quẹo phải thì bị ách lại là đúng mà ? Hay là em không hiểu luật ? Cao nhân giải ngố em tí ạ.

Lane trong cắm biền cho xe máy còn xe hơi thì quẹo phải mà ? , mấy anh đi sai rồi
Có biển 411 này nè mấy anh. Bắt sao được?
xxx tính bắt láo + 2 chim lợn

• Like
Reactions: loiht
Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
em thấy 2 -3 thằng xxx nhỏ đứng phía sau dòm 2 thằng xxx lớn thị phạm cách bắt láo.
Mẹ nó, đường kẹt xe không lo chạy đi hướng dẫn, núp lùm chờ ăn bẩn

Hạng B2
29/3/13
146
81
28
45
Batico
Nhìn 1 đám núp lùm vui thiệt.... không biết mấy chú ấy xem được video này sẽ như thế nào!!!
Mà em thấy lane trong cùng là vạch liền phải không các Bác? Các Bác chỉ rõ giúp. Thanks