Hạng B2
26/3/08
147
47
28
Do xe tải thường chạy cố định 1 tuyến đường nên phải ngậm bồ hòn thôi, gặp bác nào chơi đểu ghi lại nguyên văn của xxx vào mục ý kiến người vi phạm thì sao hả các bác??

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Em gia cát dự đây là Chuyện "Những người thích đùa"

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Chắc bác tài bị kiếm chuyện chứ nếu đúng luật hết thì sao không canh các xe khác vi phạm mà lập bb? Hay đầu tháng quen "phạt nóng" nên cuối tháng phải làm thế?

Hạng B1
27/3/11
96
7
8
Hix hix ... rõ khổ cho thân phận các bác tài xe tải và xe khách ... cầu cho kiếp sau tụi xxx nó đầu thai lại, làm nghề tài xế xe tải - xe khách cho tụi nó biết được nổi khổ của các bác:(:(:(

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Em cũng chẳng hiểu tại sao đường NVL hay DL Võ Văn Kiệt các xxx đều thổi xe tải. Em chạy phía sau nên em cũng thấy là chẳng có lỗi gì cả (ngoại trừ chở quá tải hay vấn đề gì đó thì em chịu). Nhưng xxx chỉ bắt toàn xe tải trên 2 tuyến đường này.
Nếu bác OS nào lái xe tải thì vào giải thích hộ em cái. Em cảm giác như là luật rồi.

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
thompson nói:
Em cũng chẳng hiểu tại sao đường NVL hay DL Võ Văn Kiệt các xxx đều thổi xe tải. Em chạy phía sau nên em cũng thấy là chẳng có lỗi gì cả (ngoại trừ chở quá tải hay vấn đề gì đó thì em chịu). Nhưng xxx chỉ bắt toàn xe tải trên 2 tuyến đường này.
Nếu bác OS nào lái xe tải thì vào giải thích hộ em cái. Em cảm giác như là luật rồi.
Xe tải thì nhiều lỗi lắm, nhưng chủ yếu vẫn là quá tải, hầu hết chở gấp rưỡi tải trọng trở lên.Ngoài ra còn các lỗi khác như đèn đóm, lốp, khói nhiều, ko thắt dây bell,lốp mòn,đôn nhíp...ôi nhiều lắm.Và quan trọng là tâm lý các tài xế xe tải rất nhu nhược khi gặp xxx vì chắc chắn xe mình sẽ mắc phải những lỗi trên:(

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
neveroff nói:
vậy bác nlthanh mở lớp train tài xế xe tải đi
Hehe em ko có lái xe tải bác ạ, chỉ là lâu lâu theo tài xế của Cty giao hàng nên hóng hớt chút thôi. Mà nghiệt một cái là mỗi lần em cầm tài là i như rằng bị xxx vịn, chắc có huông:D:D