Hạng B2
13/5/04
213
0
0
Vietnam
RE: Ý KIẾN VỀ CAMRY NHAPJ CÁC BÁC

Mình có tận mắt ngắm nghía xe này bên ngoài - không nhìn kỹ nội thất. Phải công nhận là đẹp, mạnh mẽ, sang - một khoảng cách xa so với Camry LD cũng giống như Mazda 626 và Mazda 6 vậy. Chúc mừng Toyota.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Theo thông tin từ Vnexprẹss, thì nhà máy Toyota phải hoạt động thêm tại Nhật để có thể kịp giao hàng cho thị trường Mỹ , vì nhà máy To tại Mỹ không sản xuất đủ cho đơn đặt hàng.

Trích đoạn: cuongvitinh

em xin hỏi tý hơi ngược các bác đừng đánh nhé !
ví dụ như mẫu cam 2007 đang là mẫu xe LD và đang chạy đầy đường VN , và mẫu xe nhập lại là mẫu xe LD hiện tại thì : liệu các bác có khen mẫu CAM 2007 vừa mới nhập về không ?
em tin chắc là không ! vì em thấy cái mẫu mới nhập không được đẹp lắm , không có vẻ bề thế vốn có của CAM , . nhưng vì nó là xe NHẬP ! mà nhà ta thường Sính đồ ngoại hơn cho nên dù nó có là hàng LÀO cũng hơn đồ VN :D:D:D

từ trên xuống ai cũng khen camry2007 trừ bác Cường tinhvi.hehe, bác xem lại xem sao chớ.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: xdhungviet
từ trên xuống ai cũng khen camry2007 trừ bác Cường tinhvi.hehe, bác xem lại xem sao chớ.
:D:D:D bác theo phong trào quá !

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Em thấy dàn đèn sau không đẹp bằng xe LD , đèn trước chắc là xenon nên có tí tẹo như mắt hí , còn lại là em mê hết :D

Hạng B2
8/8/06
262
0
16
49
R.O.C

Trích đoạn: cuongvitinh

Trích đoạn: xdhungviet
:D:D:D bác theo phong trào quá !
THICK KE CUNG THE THOI A BAC NHIN DEN PHA GIONG S500 ,DUI GIONG 750

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Sơ bộ thì cam 2.4 ngoại nhập giá bằng 3.0 LD , theo mấy bác thì chơi em nào . Xe nhập thì máy móc ngon nhưng 3.0 LD thì có vẽ đẳng cấp hơn với nệm da, máy mạnh . Mấy bác cho iem thêm ý kiến nhé:)

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Hiện nay Cam tại Mỹ và Trung quốc sản xuất không kịp nhu cầu. Có 2 dòng Cam: 1 cho khu vực Châu Á và 1 cho khu vực còn lại, về kỹ thuật em chưa biết nhưng bên ngoài hơi khác nhau một chút: đèn hậu xe Cam Mỹ xếch hơn, thể thao hơn; xe Cam châu Á rộng hơn trông sang hơn; đèn pha cũng tương tự