Thảo Luận Chung ỷ xe nhỏ ăn hiếp xe lớn

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.623
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Re:ý xe nhỏ ăn hiếp xe lớn

SHTP nói:
Sao chủ thớt không ép lề cho nó chết cụ nó đi. Sáng nay mình đi cũng vậy ngã tư đèn đỏ mà nó còn cố băng ngang sát rạt đầu xe mình để vượt!
Làm vậy thì giờ này đâu có ngồi mà post bài lên OS xả trét được bác?
Nếu là em thì em cũng tống ga vọt lẹ cho thoát, nó cố rượt thì nó sẽ "tự té" thui à.
Nếu đường đông quá thì em chớp hazard, thắng lại mở cửa ra đón đầu nó, nó sẽ gạch xe em thì sẽ to chuyện.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

Trương Đức Hải nói:
civic_1999 nói:
@ bác zhinglingxu: hii,bác đi được cố gắng đi với ae cho vui nhe!
@ bác hải:cafê xong là đi tăng 2 lun đó....bác dẩn bà cả và f1 theo chơi,rảnh wa thớt KIA hóng gió nè....hehe^^,fone e nè ( 0908.31.36.34 )
Hầy dza . cái vụ tăn 2 ban căng à . em sms cho bác rồi đới. em làm gì có F 1với chả 2 :D vẫn thanh niên thanh nọc nhé bác:D:D
kaka...k0 đi là tiếc lắm đó nhiều bác muốn đi lắm rồi mà kẹt công chuyện k0 đi được tham gia với ae cho vui...mà ao hồ nào đồn ghê ghớm thía
@ SHTP & bác Hà : e mà k0 như bác Hà nói h này chắc mình mẩy k0 yên đâu với lại khó mà yên thân bước chân wa Q4 thăm Khắc Trung nửa chứ

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113

Làm sao xác định được nó là dân ở đó hay ko mà cương các bác nhở, lỡ ko nhịn được thì phiền, cứ coi như bị chó cắn hụt, chúc mừng vợ 2 bác ko bị hiếp dâm, như em chắc cũng bỏ chạy lên khu thấy an toàn chút rồi đón đầu nó = đèn pin hay búa sửa xe, hù nó thôi

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn

Ra đường gặp mấy thằng cô hồn này thì né cho lành.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

@ klvt: đền h e còn nhớ rỏ mặt thằng đó nữa mà...y chang ông tommykid bên hội KIA ( mà hỗng fải là ổng ),hên xui thôi bác,mình có trình lái cao gặp cô hồn né được cứ né k0 khéo gặp đúng cô hồn thứ thiệt mình còn nát xương hơn

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113

civic_1999 nói:
@ klvt: đền h e còn nhớ rỏ mặt thằng đó nữa mà...y chang ông tommykid bên hội KIA ( mà hỗng fải là ổng ),hên xui thôi bác,mình có trình lái cao gặp cô hồn né được cứ né k0 khéo gặp đúng cô hồn thứ thiệt mình còn nát xương hơn
Đúng là mình sẽ ko chuyên nghiệp = nó về khoản đánh nhau, chắc phải ráng cày mua Liberty 2 chiều thôi, coi như nhẹ 1 nỗi lo và đi tập yoga để lúc đó ko manh động:D

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

May là bác chủ có trình lái cao, chứ lái mới như em mà lắc mông qua lại chổ đông xe chắc tiêu!