Thảo Luận Chung ỷ xe nhỏ ăn hiếp xe lớn

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
Sự việc là hồi chiều nay e có công việc đi từ chổ bác Trung và phú về,e wẹo vô đường tân vỉnh để né ngã 3 Hoàng Diệu hướng từ cầu kênh tẽ đi xuống,lúc đó e đang chạy về đang có đà đi nhanh gặp ông nội đi xe máy bang từ trong hẻm bang ra trước đâu xe e,e thắng gấp chúi nhủi xuống,bình thường thấy vậy thôi e đi típ,e đi xe e cũng hay ngó kiếng chiếu hậu sao lưng hóng chuyện ngoài đướng xem co j vui k0....e kẹt đèn đỏ dừng lại,ông nội 2bánh chậm lại dừng sao xe e,sẳn e xem ổng làm j lun,thấy ổng lay hoai lục....lọi j đó móc ra nguyên chùm chìa khoá,lựa đúng chìa nào dài nhất,tiến sát từ từ lại xe e tính cào tróc sơn trả thù e đây,hừm mai mà ông mày nhanh chân lẹ tay lắc mông vợ 2 cho nó không đụng vô được mà tính e củng hiền chằng muốn xích mít với ai mất công phiền phức thêm,đèn vừa xanh là e lắc...uống éo mông bà 2,nó cũng chồm tới wuyết tâm cào cho tróc sơn vợ 2 e cho bằng đuợc xui sao đường thoáng e lắc mông lẹ quá với lại nó thấy e biết nó làm j rồi,nó quê đi thẳng lun,còn e thì quẹo hướng về cầu camet,nghỉ lại e còn bực sao dân mình thù dai quá đi....k0 ai bị j thì thôi bỏ wa chào xin lỗi 1tiếng được rồi cần fải trả thù nhau vậy k0????
sry các bác...e viết nhanh và ẩu quá co j các bác bỏ qua thứ lỗi cho e...

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
Re:ý xe nhỏ ăn hiếp xe lớn

bởi vậy ra đừng riết rồi fải canh me đủ thứ hết ăn trộm tới mấy ông nội điên,nhìn mặt hiền khô vậy mà thù dai thấy ơn....

Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32

hehhehehe..chia sẻ với bác chủ!!mà bác lắc cũng hay,bác đi 4b mà thoát được thằng hai bánh,vì nó chủ động hon mình nhiều!!

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

gặp e đi con FT nửa chứ bự kinh....gặp đi xe lạ chắc lúc đó e tiu rồi,hix....thanh niên thời nay pó tay thiệt ( sry các mem os nhà ta )

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39

Chắc nó định lấy thẹo để bác xuống xem xe rồi nó cho đệ nó lên cabin để chôm đồ đó mà:D:D:D

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
civic_1999 nói:
Sự việc là hồi chiều nay e có công việc đi từ chổ bác Trung và phú về,e wẹo vô đường tân vình để né ngả 3 Hoàng Diệu hướng từ cầu kênh tẻ đi suống,lúc đó e đang chạy về đang có đà đi nhanh gặp ông nội đi xe máy bang từ trong hẻm bang ra trước đâu xe e,e thắng gấp chúi nhủi suống,bình thường thấy vậy thôi e đi típ,e đi xe e củng hay ngó kiếng chiếu hậu sao lưng hóng chuyện ngoài đướng xem co j vui k0....e kẹt đèn đỏ dừng lại,ông nội 2bánh chậm lại dừng sao xe e,sẳn e xem ổng lám j lun,thấy ổng lay hoai lục....lọi j đó móc ra nguyên chùm chìa khoá,nó lựa đúng chìa nào dài nhất,tiến sát từ từ lại xe e tính cào tróc sơn trả thù e đây,hừm mai mà ông mày nhanh chân lẹ tay lắc mông vợ 2 cho nó không đụng vô được mà tính e củng hiền chằng muốn xích míc với ai mất công fiền fức thêm,đèn vừa xanh là e lắc...uống éo mông bà 2,nó củng chồm tới wuyết tâm cào cho tróc sơn vợ 2 e cho bằng đuợc xui sao đường thoáng e lắc mông lẹ wá với lại nó thấy e biết nó làm j rồi,nó wê đi thẳng lun,còn e thì wẹo hướng về cầu camet,nghỉ lại e còn bực sao dân mình thù dai wá đi....k0 ai bị j thì thôi bỏ wa chào xin lổi 1tiếng được rồi cần fải trả thù nhau vậy k0????
tham gia vào đội phản ứng nhanh OS đi bác civic, ae nào thổ địa khu vực đó còn có thể hỗ trợ giúp bác. Góp ý thêm với bác mong bác đừng giận: để giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt, vui lòng viết đúng chính tả.

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

Sao chủ thớt không ép lề cho nó chết cụ nó đi. Sáng nay mình đi cũng vậy ngã tư đèn đỏ mà nó còn cố băng ngang sát rạt đầu xe mình để vượt!

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

@ badboy882004: e thì không dừng giữa chừng để xảy ra chuyện đâu...xong rồi thôi h co bắt bẻ làm gì nhau chứ,mất công mình mang hoạ thêm bác ơi
@ bác hải: thôi bác e de nó 1phát xe nó cung trầy xe e cùng trầy,thôi mình nhan tay lẹ chân uống éo cái mông vợ 2 cho nó tức chơi
@ dragonlong76: chắc e phải gia nhập quá,e hay qua chỗ khắc Trung chơi,đi đứng kiểu này co ngày ăn thẹo thiệt quá
@ SHTP: bác cho e xin,ép lề nó,có chuyện mình co đỡ được đâu,xóm là xóm of nó,mình người lạ cho bị quýnh hội đồng sao