O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Các bác cho em hỏi yahoo mail của các bác co vấn đề gì không vậy? quái lạ cái của em nó chậm thế không biết???? các trang web khác thì OK

Hạng C
12/12/03
619
1.503
93
Vietnam _Thủ Đức
RE: YAHOO mail

Lúc nảy giờ bình thường nhưng bây giờ có vấn đề rồi :D:D
Trích đoạn: hoatran

Các bác cho em hỏi yahoo mail của các bác co vấn đề gì không vậy? quái lạ cái của em nó chậm thế không biết???? các trang web khác thì OK

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Các pác lưu ý là Yahoo mới cho đăng ký địa chỉ email có dấu ".". Vậy Bác nào muốn đăng ký mail đẹp thì nhào vô. Ví dụ: [email protected]

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Hoa tran
Chắc hòm thu của bác nhều tho tình nên nó ủ rũ ...
Bác seach phần mềm này luót WEB nhanh lém : Mozilla firefox . Có 5 mê thôi .

Hạng B2
21/7/04
112
0
0
SaiGon
Visit Site

đúng rồi , yahoo chắc đang chuẩn bị upgrade, dạo này quá chậm luôn. còn hot mail thì tòan"cannot find server", chắc bác bill đi ngũ quên!:D

Hạng B1
6/6/05
98
1
6
39

Trích đoạn: songlam

Các pác lưu ý là Yahoo mới cho đăng ký địa chỉ email có dấu ".". Vậy Bác nào muốn đăng ký mail đẹp thì nhào vô. Ví dụ: [email protected]
sao e kô đăng ký đc như bác chỉ dẫn nhỉ[8|]

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Các bác ơi cho em hỏi là tại sao em vào yahoo messenger được nhưng lại không check mail cũng bằng chính địa chỉ đó đựoc là thế nào nhỉ :mad:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Trích đoạn: fiatsiena1.6hlx

Bác seach phần mềm này luót WEB nhanh lém : Mozilla firefox . Có 5 mê thôi .
Các bác dùng Firefox có thấy nó thỉnh thoảng bị treo không? Tôi thỉnh thoảng phải dùng task manager diệt nó đi trong process list rồi lại gọi lại mới tiếp tục lướt web được. :mad:

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

đúng rồi, yahoo đang nâng cấp máy chủ. Còn yahoo Messenger không bị ảnh hưởng. Trong quá trình sử dụng liên tục em thấy vậy!!