Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Yamaha hết bài rồi?

Cái này em hy vọng là cái đầu nó không quá bè ra như loại 2 đèn (điều mà em ghét nhất ở con Núm vú 2 đèn), nếu coi bắt mắt hơn chắc em cũng lụm luôn để mai mốt khỏi có ngứa mắt, tuy là mua cho bà xã xài thôi.

Đại lý chỗ bạn em đã từng mua báo giá 27,5tr bao giấy, các bác biết giá nào thơm hơn không ạ?

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Thông tin của bác Bman là hoàn toàn chính xác đó, sắp tới xe gắn máy không được chế tạo dạng 2 đèn nữa. Chỉ được 1 đèn mà... phân ra làm đôi ![&:] ( Jupiter mới!)
Còn về vụ "bình mới rượu cũ", sao không thấy ai phàn nàn cái máy Honda 100cc xài từ năm 88 tới nay nhỉ, hết Dream cao rồi tới lùn, Wave rồi Astrea, Super Dream rồi Wave S......[8|]

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hai đèn thì khu vực giữa 2 đèn có hiện tượng giao thoa nên CP ta chỉ chấp nhận xe độc nhãn thôi
anh nào song nhãn thì sang nước khác
mai mốt 4B cũng chỉ có 1 bóng thôi:):D

Hạng B2
12/2/06
173
9
18
HCMc

Có bác nào giải thích giùm em cái zụ đèn đóm này cái, chả hiểu gì cả. Cái hiện tượng giao thoa gây tác hại gì?[:-] Em thấy 2 đèn như bọn Ya còn an toàn hơn cái đèn đơn Attila, đi ngược chiều với nó thì cứ y như là chẳng thấy gì cả:mad:, thế mà tụi nó chẳng chịu thiết kế lại:(

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Trời! Lại có chuyện này nữa à?! [8|]
Vậy mấy bác thích môtô thì chỉ được lựa loại 1 đèn thôi à?!
Bác nào dẫn bài luật này ra để đọc thêm với.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Bác nói đúng cực,em ghét nhất là pha của con Attilla,thiết kế ngu bỏ mịa,mấy thằng choai choai chạy cũng ngu bỏ mịa,cứ toàn giương pha lên,em đi gầm cao còn muốn đui con mằt đừng nói chi mấy pác chạy gầm thấp hay hai bánh.Mịa nó,bữa hổm suýt hốt một cô bé hai bánh cũng vì loá đèn Attilla,chó thật

Trích đoạn: toyo

Có bác nào giải thích giùm em cái zụ đèn đóm này cái, chả hiểu gì cả. Cái hiện tượng giao thoa gây tác hại gì?[:-] Em thấy 2 đèn như bọn Ya còn an toàn hơn cái đèn đơn Attila, đi ngược chiều với nó thì cứ y như là chẳng thấy gì cả:mad:, thế mà tụi nó chẳng chịu thiết kế lại:(

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

vì cái xenon nó sáng quá mà gắn ko đúng loại nên tiêu cự ko đúng nên thành pha:D

Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com

em thấy Xenon hay là Halogen gắn vô Atila cái nào nó củng chói, đặt biệt mấy đứa nào mở đèn pha chạy.
Atila mở đèn pha chạy trong TP là ghét nhứt mmmmmmmmmaaaaaaaaaá :mad:, nhièu khi chạy ngược chiều với nó muốn hốt nó mẹ cho rồi [&:]

Hạng F
5/3/05
8.718
72.157
113
đây

Em phàn nàn đó bác, ngay cả cai sườn Dream thấy i chang Cub cánh én, nên em cạch Honda rồi, mua xe tay ga thì hoạ rước honda chứ xe số em ứ thèm, từ sau khi bị "cưỡng bức" dùng Suzuki em thấy chả có lý do gì để quay về với Honda nữa, có chăng là ai mua xe để sau này.. bán, honda giữ giá hơn thôi
Trích đoạn: Automatic

Thông tin của bác Bman là hoàn toàn chính xác đó, sắp tới xe gắn máy không được chế tạo dạng 2 đèn nữa. Chỉ được 1 đèn mà... phân ra làm đôi ![&:] ( Jupiter mới!)
Còn về vụ "bình mới rượu cũ", sao không thấy ai phàn nàn cái máy Honda 100cc xài từ năm 88 tới nay nhỉ, hết Dream cao rồi tới lùn, Wave rồi Astrea, Super Dream rồi Wave S......[8|]

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

em thì lúc trước toàn để pha chạy cho...an toàn :D
sau này em lái 4B em chúa ghét bọn nào chạy atila mà ..để pha (em rút kinh nghiệm rùi, mới thay cái bóng đứt tim cos hết 50 k,:D)