Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
nói chung là e nó khá đẹp. nhưng mà e k ham xe ga cho lắm. đi 1 thời gian sữa mệt. bán thì èo ọt.đi xa thì ngồi mệt :D
Thì xe tay ga vốn dành cho nữ là chính mà bác. Đàn ông thì nếu có điều kiện thì chơi mô tô, hoặc ko thì chơi xe côn tay nó mới phê đúng ko bác :D

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Thì xe tay ga vốn dành cho nữ là chính mà bác. Đàn ông thì nếu có điều kiện thì chơi mô tô, hoặc ko thì chơi xe côn tay nó mới phê đúng ko bác :D
đúng rồi bác. đi xe ga nó cứ chán chán thế nào đó. dùng là đi phố hơi mỏi tay :D

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Có tiền nên mua con này chán mấy con ẻo lả honda lắm rùi
Honda ẻo lả già trẻ lớn bé gì cũng chạy dc nên bán chạy, còn Yamaha đã thiết kế xe cho nam là ra nam như NVX, EX..., cho nữ là ra nữ như Grande, Janus... và mình rất thích cái cá tính mạnh đó của Yamaha nên cả nhà chuyển hết sang xe Yamaha mấy năm nay rồi...

Tập Lái
23/10/16
7
3
3
35
nói chung là e nó khá đẹp. nhưng mà e k ham xe ga cho lắm. đi 1 thời gian sữa mệt. bán thì èo ọt.đi xa thì ngồi mệt :D
bác nói sao chứ đi tay ga khỏe hơn xe côn với số chứ . Có vặn ga là đi :D tay ga chỉ có thua xe côn số về đường dốc thôi chứ đi trong thành phố xe ga tốt hơn xe côn số nhiều . Kẹt xe bóp côn mỏi tay :)

12/10/07
2.646
10.496
113
Người ta ghi rõ 1m62 nghen bác. Mà tỉ lệ chân/toàn cơ thể của nữ cũng tốt hơn nam nghen. Em nghĩ nam 1m62 sẽ hơi chật vật đấy.
Nữ 1m62 thì chân nó phải dài bằng chân ku boy 1m7.

Mà xe này ghét cái đuôi nhỏng cao quá, hai cây phuộc sau chỏi lên, lòi ra khoảng trống hoác vô duyên.

• Like
Reactions: Quang minh trí
Hạng B2
6/3/15
230
116
43
33
Xúc em có abs thui, giá quá hợp lý, và bên yamaha sẽ ko làm giá như bên honda.

Hạng B2
19/8/15
191
233
43
41
Nữ 1m62 thì chân nó phải dài bằng chân ku boy 1m7.

Mà xe này ghét cái đuôi nhỏng cao quá, hai cây phuộc sau chỏi lên, lòi ra khoảng trống hoác vô duyên.
Mấy thằng thiết kế xe máy,chưa bao jo đi xe máy trời mưa.
nhất là mấy con ex mấy thằng ranh hay chạy,đảo nước bẩn bắn té tung...

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng B2
21/12/15
117
85
28
39
TPHCM
Lại làm giá ra đại lý giá đội lên hơn 7T tào lao hết sức bán thì ế mà bày đặt làm giá ko hiểu đầu óc kinh doanh của mấy ổng như thế nào theo mình thì chỉ có 1 từ là "NGU", bởi vậy mấy đại lý trong trung tâm bỏ chạy đâu hết chắc kéo ra ngoại thành bán sirius hết rồi trong khi anh Honda ảnh bành trướng đi đâu cũng thấy HEAD