Hạng D
9/1/15
2.595
3.901
113
40
Xe mới mà ra đường nghe tiếng nồi kêu muốn dọng vô cho 1 cái :p
cứ xem đó là đặc trưng đi bác. chớ thấy mấy con phân khối lớn nổ hok? rồi bà Rebel mang cái xe ra nổ thấy gúm vậy vẫn có người chạy đó còn vênh vênh váo váo tưởng thiên hạ ko ai biết.

Hạng D
8/2/17
1.116
1.720
113
36
Mấy bác cứ chê xe Yamaha này nọ so với Honda chứ mình thấy chạy cũng ok lắm đó. Hơn 2 năm trước có mua cho vợ con Acruzo, giờ vẫn thấy êm ái, nhẹ nhàng, xăng thì ít hao hơn cả con Wave RSX cũ, tầm 60-65 km/1 lít. Trong khi chị đồng nghiệp chung với vợ mình mua con Lead sớm hơn vài tháng mà giờ chạy kế bên nghe như máy cày.

• Like
Reactions: tenxo and cdang
Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Mấy bác cứ chê xe Yamaha này nọ so với Honda chứ mình thấy chạy cũng ok lắm đó. Hơn 2 năm trước có mua cho vợ con Acruzo, giờ vẫn thấy êm ái, nhẹ nhàng, xăng thì ít hao hơn cả con Wave RSX cũ, tầm 60-65 km/1 lít. Trong khi chị đồng nghiệp chung với vợ mình mua con Lead sớm hơn vài tháng mà giờ chạy kế bên nghe như máy cày.
Một số chị em chạy xe tưởng là cẩn thận nhưng thực ra là đang phá xe, vì vậy mau hư là đúng

RI0 confirmed
Tập Lái
4/4/17
9
3
3
35
người chê xe Yamaha rất nhiều vì đa số dân ta đi Honda. Người khen Yamaha khá ít vì lượng người đi Yamaha không nhiều, trong đó có em.
Em thấy xe số thì Yamaha ăn đứt Honda rồi, xe ga thì chưa trải nghiệm.

• Like
Reactions: Danhpm
Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Grande đẹp hơn Lead, máy êm hơn Lead nhưng chạy có cảm giác bay đầu, không bám đường và kéo không mạnh bằng Lead.

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Xe số của yamaha có sirius chạy vừa nhẹ nhàng vừa khoẻ. Hơn hẳn wave cùng giá tiền.

• Like
Reactions: kaka
Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Ủa các bác ơi, Yamaha có con tay ga nào cạnh tranh trực tiếp với Sh hay Melley của Piagio ko vậy các bác? e nhớ hình như ko có đúng hk các bác?