Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Dạo này sao không ai nhắc đến Yaris Tàu nữa nhỉ. Không biết thực hư ra sao?Không biết trong Sài gòn đã có em nó chưa?
Tôi đang rất quan tâm đến em nó và Kia Picanto. Nên chọn em nào bây giờ đây?

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
RE: Yaris Tàu dạo này thế nào?

Đúng!...đúng! mấy bác Mingo, Hanoi06 .... đâu cả rồi. đề nghị tiếp tục thông tin em này đi.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

dạo này Kia nhập về nhiều em quá nên mấy bác ấy quên mất em này rùi [8D]

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Có kết luận rồi mà các Bác, nói túm lại là các Bác đi test về nói là " ko mua được " , các Bác ạ..

:(:(

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Kính các bác, hôm nay lại thấy chủ đề về con này được lôi ra. Em và một số bác đã mục sở thị, test và post bài rồi, các bác lục lại chút nhé. Còn về quyết định của riêng em là em không dám lấy vì em không có chuyên môn, kinh nghiệm gì về xe cho lắm,(vì chất lượng và chế độ bảo hành... chưa được rõ ràng).
Vợ hai của em thì sau một thời gian tìm hiểu khá nhiều em, xinh có, trung bình có, xấu cũng có, cuối cùng em đã rước một em Camry 2.2 về nhà rồi ạh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: mingo

Kính các bác, hôm nay lại thấy chủ đề về con này được lôi ra. Em và một số bác đã mục sở thị, test và post bài rồi, các bác lục lại chút nhé. Còn về quyết định của riêng em là em không dám lấy vì em không có chuyên môn, kinh nghiệm gì về xe cho lắm,(vì chất lượng và chế độ bảo hành... chưa được rõ ràng).
Vợ hai của em thì sau một thời gian tìm hiểu khá nhiều em, xinh có, trung bình có, xấu cũng có, cuối cùng em đã rước một em Camry 2.2 về nhà rồi ạh.
Bác rước em nó bao nhiêu vậy?Bác có thể post vài tấm vợ 2 cho ae tham khảo với.:)

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Nếu vậy chắc em chia tay với em Tàu luôn. Suy nghĩ kỹ thấy Kia Morning hoặc Picanto có vẻ được. Gía cả cũng trong tầm kiểm soát.
Cảm ơn anh em trong OS đã quan tâm giúp đỡ. Rất cám ơn anh em.
Khi nào em có quyết định cuối cùng, chắc em sẽ lại nhờ đến mọi nguời nữa.

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

@lovecars: vợ 2 em lấy với giá 16.5 k bác ợ (lấy lại của người nhà), chẳng biết đắt rẻ ra sao ?
Bác xem tạm cái pic của em nó nhé, em để xe bên cơ quan, chụp từ tầng 2 xuống vì nếu đi xuống thì lại phải đi vòng nên hơi xa. Hôm nào em đi rửa ngon nghẻ, em up lên phục vụ các bác nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Chúc mừng bác MIngo có vợ longleg nhé !
Hôm nào call đi test cái

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: mingo

@lovecars: vợ 2 em lấy với giá 16.5 k bác ợ (lấy lại của người nhà), chẳng biết đắt rẻ ra sao ?
Bác xem tạm cái pic của em nó nhé, em để xe bên cơ quan, chụp từ tầng 2 xuống vì nếu đi xuống thì lại phải đi vòng nên hơi xa. Hôm nào em đi rửa ngon nghẻ, em up lên phục vụ các bác nhé.
Thanks bác nhìu nhé!Chúc mừng bác có được vợ 2 vừa đẹp vừa rẻ!Có thời gian thì bác post thêm vài tấm nữa nhé!:)