Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37
tình hình tết nhất đến nơi rồi các bác ạ, nên ra đường các bác cẩn thận, tránh say xỉn để vợ con được nhờ, và cho các bác tài tham gia giao thông khác cũng được nhờ luộn link em nó đây, mời các bác nghía nha, tuy ngắn nhưng rất ...............[&:] http://www.zshare.net/video/7195311e790950/
anh em tranh luận thoải mái, sẽ càng học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm khi đi xe
ps xin cám ơn bác bestwestnmq đã up lại link, để anh em xem, nhưng nếu mà up link ở youtube thì hay :D. cám ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37
RE: yếu tim đừng vào nha các bác

để em xem lại nha, thank bác

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

em thấy bác xe tải đó sai trắng mắt ra rồi ( chắc cũng có tý mem rồi hichic), phải phạt thật nặng, mà công nhận tông lẹ thiệt, quỵet nhẹ 1 cái, thế là tiêu hichic

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

Khiếp thật. Theo em xe máy cũng một phần lỗi khi qụeo sát đầu xe tải. xe tải thì chạy quá nhanh khi tới giao lộ!:(:(. Mới có 2 bánh cán qua mà đã như đống thịt rồi, hai bánh còn lại mà cán qua nốt chắc chẳng còn gì!

Hạng C
27/11/07
516
1
0

nhìn như trái dưa hấu ấy các bác nhỉ. Trong đời em được nhìn trực tiếp 1 lần chiếc xe tải nhỏ cán thẳng vào con cún con. Tội dễ sợ.

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

Trích đoạn: khangpham

em thấy bác xe tải đó sai trắng mắt ra rồi ( chắc cũng có tý mem rồi hichic), phải phạt thật nặng, mà công nhận tông lẹ thiệt, quỵet nhẹ 1 cái, thế là tiêu hichic

trời ạ, vậy là bác chưa đọc bài em trong đó rồi, http://5giay.com/showpost.php?p=1386136&postcount=59
để em copy qua cho bác đọc cho dễ: ... thằng xe tải nó đi đúng lane của nó là đi thẳng. còn thằng 2b thì nó quẹo. đúng ra nó fải thực hiện chuyển qua lane quẹo trái từ trước chứ sao để đến ngay giao lộ nó mới nhảy chuyển lane ??? hay đúng hơn là nó quẹo trái thẳng luôn!!!
ngay từ đầu clip thì đã co 1 thằng sedan chạy sai lane rồi. nó đi thẳng mà đi vào lane quẹo trái!...

thêm 1 chi tiết nữa là thằng 2 bánh chạy trc xe tải lại đột ngột giảm tốc, cabin xe tải cao làm sao thấy đc thằng con ở dưới chứ?!?!
em tưởng trên này anh em nắm rành luật hơn các forum khác chứ!!!

Last edited by a moderator: