Hạng B2
23/7/06
138
0
0
RE: Z4 or Z2 or

Z2 màu đỏ gì đẹp quá vậy TOmmy? Chiếc đó đẹp quá,không biết bình luận thế nào,vì không đủ thông tin. Hoc hỏi thêm. Cảm ơn anh em.

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

cái hình Z2 của bác vũ tùng là do Auto Bild đưa ra mang tính phỏng đoán ... việc bác 318 nói đó là photoshop thì cũng đúng vì nó mang tính phỏng đoán mà thôi ... hiện nay theo em biết thì tin Z2 cũng mới dừng ở tin đồn và theo đó Z2 sẽ ra đời vào năm 2009

Theo em thấy thì việc đưa ra con Z2 không hợp lý lắm trừ khi Bimmer thực sự muốn mở rộng thị trường và bao trùm phân khúc bình dân hơn cạnh tranh với Mx5 của Mazda, S2000 Honda, MR2 của Toyota vv

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Thằng Autobild chuyên làm nghề photochop, mặc dù 1 vài lần nó đoán đúng nhưng thông tin phỏng đoán cũng chỉ dừng lại ở phỏng đoán, khi nào có thật thì mới nói được. Tháng nào em cũng đọc hết sạch cả 6 cái tạp chí về BMW bằng tiếng Anh, chẳng thấy thằng nào nhắc đến con Z2 bao giờ. Bác nào muốn biết xe đấy có hay không thì phải vào website của BMW mà tìm chứ, mấy cái ảnh lấy trên mạng thì sao chính xác được. Bác vutung đưa ảnh chính thức của BMW ra thì em chịu bác.
Bác ptson nói đúng. Nếu như BMW có ý định sản xuất Z2 thật thì đây là 1 bước đi sai lầm vì Z2 sẽ ăn vào thị phần vốn đã hạn hẹp của Z4, và 1 chiếc roaster nhỏ hơn Z4 nữa cũng là không cần thiết. Thực tế em nghĩ BMW không có kế hoạch đó vì năm 2007 BMW sẽ tung ra chiếc series 1 convertible. Chiếc xe mui trần nhỏ nhất của BMW này sẽ hiện thực hóa giấc mơ của những người thích BMW, thích hít bụi và khói, nhưng ít tiền. Nếu Z2 xuất hiện thì không biết nhét nó vào đâu giữa con 130 convertible và con Z4.

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Hì bác 318ti cũng có lý ! [8|] nhưng dù sao báo chí cũng có nhiều nguồn thông tin hơn mọi người ! okie 3 năm sau mà chưa ra Z2 là có câu trả lời rồi [:-]

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest

Z2 em mới thấy lần đầu đấy! không biết giá bao nhiêu các bác nhỉ?
Ở cảng Hải Phòng nó đang chào bán 2 em Z4 với giá 35K đấy bác ạ...

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

các bác đã đọc tạp chí otoxemay tháng 8 này chưa? BMW sắp sản xuât em Z2 rồi đó....các bác đừng nói nó là Photoshop nhé...:D:D:D

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: vutung_com

các bác đã đọc tạp chí otoxemay tháng 8 này chưa? BMW sắp sản xuât em Z2 rồi đó....các bác đừng nói nó là Photoshop nhé...:D:D:D

Ở chỗ nào Bác ơi, e tìm mãi không ra, chỉ thấy nói về M6.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Bim Bim

Trích đoạn: vutung_com

Ở chỗ nào Bác ơi, e tìm mãi không ra, chỉ thấy nói về M6.
nó chỉ có 1 góc nhỏ thôi bác về nhà tìm xem lại đi
pác Puma nói thế thì em cũng chịu thôi.nhưng theo thông tin chính thức thì em này sắp được sản xuất rồi..