z9

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: z9

iem không nhìn nhầm đâu . Đúng là có chữ Z9 thật mà . xe đen ngòm , biển NN thì chắc là mang từ nước ngoài sang rồi . trên nắp cabô còn bị em thiếu nhi nào đó vạch xước một chữ " Mắt hay mặt " gì đó to tướng . Hôm đó iem lại không mang theo điện thoại để chụp lại làm bằng chứng . Cái mui của nó là mui thép các bác ạ ! không biết nó có lật xuống làm mui trần như em mẹc được không các bác nhỉ (?)

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Cái mui của nó là mui thép các bác ạ ! không biết nó có lật xuống làm mui trần như em mẹc được không các bác nhỉ (?)

Một số xe con vớt có mui bằng thép, cấu tạo giống như màn chập của máy ảnh. Bao gồm nhiều tấm thép không gỉ mỏng, có thể đóng vào mở ra rất dễ chỉ mắc cái tội hơi tốn. Tôi lấy cái ảnh này là VD nhưng không được giống lắm, mong AE đừng chê cười.

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

cám ơn bác nhé ! nhờ có hình của bác mà bây giờ iem mới biết cái mui thép của nó hoạt động như thế nào đấy !

Tập Lái
16/4/05
43
0
0

e dám cá với bác là ko p-hải z9, bên nước ngoài còn chưa sx mà bác, lấy đâu ra ở VN mà chạy cho bác thấy e nghĩ bác nhầm roài đó

Tập Lái
9/7/05
3
0
0

Em đã gặp rồi, biển Lào
Chộp ngoài đường buổi tối nên hơi mờ, các bác thông cảm, nhưng em nghi con này là Z9 mua 100K ở An Dương Vương

z9

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

hôm đó iem tin vào mắt mình ! vả lại iem cũng chưa nhìn thấy con Z9 bao giờ nên tin tuyệt đối , lại còn dòm ngó nội thất của nó rất lâu nữa chứ ! nhưng khi các bác post hình lên thì iem cũng sinh nghi các bác ạ !

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Đây rồi ! iem thấy nó giống y hệt con này nhưng cái biểu tượng của BMW và chu Z9 đằng đuôi thì nhầm sao được . Trong xe cuãng có biểu tượng của BMW ở vô lăng . Rất có thể chủ xe đã thay đổi nhãn mác ? Hay là vì thế mà bị công an hỏi thăm chăng ? nhưng mà biển NN thì làm sao các bác *** dám hỏi thăm các bác nhỉ ?