Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Thấy bộ lốp gai dữ rồi, thấy đường xấu dữ rồi nhưng chưa thấy xe offroad trên đường dữ, hay chỉ là chạy chơi cho vui?

Hạng B1
16/9/09
93
0
6
km 64 QL9khe sanh
huygb nói:
Thấy bộ lốp gai dữ rồi, thấy đường xấu dữ rồi nhưng chưa thấy xe offroad trên đường dữ, hay chỉ là chạy chơi cho vui?

những pic chụp đường là ngồi trong xe chụp ra đó!!xe đang chạy nên ko xuống chụp được

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Carrera GT nói:
nhìn xe chở toàn cable. Chắc bác đi làm mấy dự án thuỷ điện bên Lào ah

Em nghĩ không phải là cable đâu bác ạ. Hình như là ống nhựa chứ cable to thế đâu thể nào buộc bằng dây ,mà phải đánh vào rulo.

Hạng B1
18/12/09
77
6
8
Tp HCM
xe này bánh tự bơm hơi vừa chạy vừa bơm luôn.Hồi còn ở lính mấy cung đường dạng này em đã từng đi rồi.Có môt lần từ Lạng sơn về Thái Nguyên cai bánh xe nó bị nổ banh xác(bánh sau cùng bên phụ) bác tài xuống tháo bổ bánh ra rồi kích lên lấy cái dây sắt 6 hay 8 gì đó em kg nhớ nữa treo lên rồi chạy tiếp .Dến khi về tới Thái nguyên xuống xem thấy cái đầu tâm_bua nó thỉnh thoảng lại dập xuống đường vậy mà không sao cả

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Dạ báo cáo các bác, nhà bác chủ thớt ở Khe Sanh, chạy hàng đi Lào như đi chợ vậy, loại xe này ở đó nhiều, quân đội thanh lí:D, một số nhà còn thay máy dầu vào cho đỡ hao xăng,

Hạng B1
25/6/09
87
0
6
estebano nói:
Dạ báo cáo các bác, nhà bác chủ thớt ở Khe Sanh, chạy hàng đi Lào như đi chợ vậy, loại xe này ở đó nhiều, quân đội thanh lí:D, một số nhà còn thay máy dầu vào cho đỡ hao xăng,

em đang cần 1 con như thế này để khai thác gỗ , các bác có biết ở đâu bán ko chỉ giúp em với ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/9/09
93
0
6
km 64 QL9khe sanh
xexuclat nói:
estebano nói:

em đang cần 1 con như thế này để khai thác gỗ , các bác có biết ở đâu bán ko chỉ giúp em với ạ!

dạ ở chổ em có đấy bác ạ!!!xe còn giấy tờ đầy đủ thì khoảng 100tr trở lại,còn không giấy tờ thì mấy chục gì đó!!