Hạng B1
25/5/11
65
1
0
50
scrlinh nói:
Em không "phái" hàng ghế 3 thấp lè tè như ngồi chồ hổm, đến nơi đứng lên hết nổi, tăng kể quá chời .
Sao bác không ngồi thử hàng 3 cùng 1 em gái xinh xem .. chắc sẽ không tê chân đâu nhỉ

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Tội lắm bác ơi, ngồi mình ên đả khó chịu, ngồi 2 "đứa" càng khó chịu hơn, TÊ hết trơn luôn á.

Hạng B2
9/6/09
161
3
16
saigon
Em bán xe Zinger rồi mới dám nói....Bác đừng mua....Innova.
Khả năng tăng tốc+cách âm+ đi tốc độ...thì Mit là số 1.Nội nghĩ tới cái chuyện so sánh dàn vỏ+ khung sườn và thiết kế khung RISE chắc chắn của Mitsubishi thì tự khắc gia đình bác sẽ suy nghĩ lại rồi!
Em chỉ bác thử như vầy:Bác đi Honda chạy ngang mấy cái xe Innova giả vờ mất lái chống tay vô thùng xe thử....(hên nếu bác không bị thằng chủ xe giữ lại)
rồi bác thử tiếp 1 chiếc Zinger nào đó(riêng Zinger thì em chỉ cho bác 1 chiếc mà chủ xe cũng dễ thương,em biết luôn giờ giấc bác ấy đi nữa,bác chịu khó ngồi canh me và Test như trên.Sau đó tùy bác quyết định!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Ngoài Innova & Zinger ra thì hiện nay (t7/2022) còn mẫu xe 7-8c model cũ nào (cùng tầm tiền) phù hợp tiêu chí ngon bền rẻ cho gia đình 7 người không các bác? Hiện nay tìm hiểu thì thấy Zinger cũ hiếm hàng, giá có con còn cao hơn Inn cùng đời...

Chỉnh sửa cuối: