Thảo Luận Zoom Zoom Mazda 3

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net
RE: Zoom Zoom Mazda 3

Tôi đồng ý với bác BIN,thời gian gần đây trên sóng VTV3, Mazda 3 đã xuất hiện.Phần quảng cáo thì chỉ tạm được(nếu không muốn nói là quá nghèo nàn) so với Vios,theo tôi thì M3 chỉ hơn Vios khoảng 3.000 USD.

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

bác BMW ui!!! lâu ngày quá khg gặp bác trên điễn đàn, hiện diễn đàn có nhiều thay đổi và có nguyên tắc dùng tiếng Việt có dấu khi đăng bài do đó bác chịu khó sửa lại bài trên nhẹ

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Nói vậy chứ với phần balance phải trả thêm bác không thể vui sống với em ở ngoài nước được đâu.

Trích đoạn: MZP

Hiz, quá đắt...ở nước ngoài có đâu 17,18 ngàn thôi:mad::mad: đau thế

Tập Lái
27/2/04
20
0
0
Vietnam

Chào các bác, em đã đi thử M3 tự động rồi. Thực ra cũng không sướng lắm, điều hoà không tự động giống LAC. Có một điều buồn cười là ( theo chủ xe vừa đi đăng ký xong chưa kịp lắp biển ) bánh dự phòng là bánh nhỏ ( bề rộng không phải 205 )

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Trích đoạn: kinkin

Có một điều buồn cười là ( theo chủ xe vừa đi đăng ký xong chưa kịp lắp biển ) bánh dự phòng là bánh nhỏ ( bề rộng không phải 205 )

Đúng rồi, bánh xe đấy trông chẳng khác gì bánh xe may..chán kinh, mấy bác VN mình chỉ giỏi tài tiết kiệm linh tinh. theo em thấy thì các chỗ để bánh dự phòng nó rộng lắm, chắn chắn là nhà sx nó không để bánh xơ cua kiểu VN rồi :mad:

LNT
Hạng B1
9/12/03
57
1
8
45
Hà Nội

Theo em nghĩ bánh xe dự phòng nhỏ hơn các 4 bánh xe chính cũng không có gì là lạ vì ngày trước em chạy con Accord 92 dòng xuất Mỹ cái bánh dự phòng là bánh nhỏ hơn bánh thường và là bánh đặc, mặc dù vậy khi thay vào để chạy xe vẫn cân bằng như thường và không có cảm giác nhỏ hơn, hihi.. nhưng nhìn bên ngoài trông buồn cười lắm.

Em có thắc mắc và được giải thích là:
- bánh đặc để đảm bảo lúc nào cũng OK không sợ bị thủng.
- nhỏ hơn các bánh thường để nhắc nhở chúng ta nhớ đi sửa cái bánh đang bị hỏng đề phòng lại có bánh khác hỏng tiếp.
- bánh dự phòng chỉ để chạy tạm.
-.... em quên mất rồi :D