Thảo Luận Zoom Zoom Mazda 3

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Zoom Zoom Mazda 3

Trời đất ơi tại sao Bác Hải nguyễn lại nói vậy oan cho thao dân quá, sưa nay có mạo danh ai như vậy đâu. Chỉ có hôm qua có thằng em tới chơi, tạo cho nó cái tên TungLM sau đó quyên mất không logout nên sau đó trả lời 1 bài bị nhầm tên thôi chớ có gì đâu
Racingman là ai tôi đâu biết được

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Bác nào là Racingman thì lên tiếng đi, nếu không thì đề nghị Admin điều tra gấp để trả lại công bằng xã hội

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Trích đoạn: car lover

Hello all,

Toi da thu danh dau tieng Viet nhung ko dc!

Toi co y kien la ko nen bat buoc moi nguoi phai danh dau tieng Viet! Forum nay welcome tat ca moi nguoi, ko phan biet gioi tinh cung nhu Quoc tich!!! Gia su co ai la nguoi nuoc ngoai tham gia thi cang vui, ma danh dau tieng Viet se them phuc tap doi voi ho! Toi, cung nhu rat nhieu nguoi khac, rat kem trong viec soan thao bang tieng Viẹt

Melia la hotel Melia o Ly Thuong Kiet, chac moi nguoi deu biet

Price cua Mazda3 ~28k. Toi se bao sau ngay 12/8.

Toi ko hieu lam sao nick RacingMan cua toi bi huy!:mad: Chac co ai do so toi tan tinh RacingLady!!! Nghi xau ve nhau qua!!!!

To bác Car Lover: chắc bác cũng để ý là khi đăng ký thành viện thì bác cũng đã chấp nhận những điều luật trong forum mà, dĩ nhiên trong đó có việc sử dụng tiếng Việt và tiếng Việt có dấu khi gửi bài - do đó ý kiến của bác trong trường hợp này hoàn toàn khg giá trị

Mong bác chịu khó sửa lại bài với tiếng Việt có dấu, tôi sẽ xóa nếu bài này khg được sửa lại trong vòng 3-ngày tới

Tập Lái
5/8/04
3
0
0

Chao cac ban,

Toi xin tuyen bo la RacingMan la TOI chu ko phai bac hainv dau! Con car lover la toi lay them, vi hinh nhu co bac nao dinh huy nick RacingMan cua toi hom qua!:mad:

Toi rat sorry ve viec invitation, ho gui cho toi 1 cai thoi. Nhung toi nghi cac bac co the den xem, ho can quang cao ma!

Mazda3 theo toi dep hon Gala! Mitsubishi sap pha san roi, thua lo nhieu nhat trong cac hang xe Nhat! Toi rat thich Honda, nhung o VN chac bon nay da "no ne" voi may cai xe Dream nen ko dau tu vao oto. Chan nhat la Toyota, dat qua! Ma noi that toan do made in VN, trong rom lam.

Bac mltr6 nay, theo toi, tru khi bac la ty phu, chu 1 nam thay 1 xe thi hoi xa xi! Ko chay kip theo mot oto dau bac a!

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: car lover

Hello all,

Toi da thu danh dau tieng Viet nhung ko dc!

Toi co y kien la ko nen bat buoc moi nguoi phai danh dau tieng Viet! Forum nay welcome tat ca moi nguoi, ko phan biet gioi tinh cung nhu Quoc tich!!! Gia su co ai la nguoi nuoc ngoai tham gia thi cang vui, ma danh dau tieng Viet se them phuc tap doi voi ho! Toi, cung nhu rat nhieu nguoi khac, rat kem trong viec soan thao bang tieng Viẹt

Melia la hotel Melia o Ly Thuong Kiet, chac moi nguoi deu biet

Price cua Mazda3 ~28k. Toi se bao sau ngay 12/8.

Toi ko hieu lam sao nick RacingMan cua toi bi huy!:mad: Chac co ai do so toi tan tinh RacingLady!!! Nghi xau ve nhau qua!!!!

Bác mới đánh thử tiếng Việt mà không được thì bác đề nghị này nọ kia! Trong forum này có rất nhiều thành viên đầu tiên vào không đánh tiếng việt có dấu được nhưng cuối cùng nhận được sự trợ giúp rất tận tình của các anh em khác + cố gắng tự vận động ===> đâu cũng vào đấy, vi vu với mọi người bằng ngôn ngữ VN thuần "có dấu"!

Câu trả lời "its up to you" của bác đâu thể dịch ra là "tuy bac" được [:'(]. Tui đề nghị sử dụng tiếng anh thì phải dùng chính xác nhá! không thì lại hiểu nhầm đấy :):)

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

To Racingman (Car Lover): câu trả lời của bác được hiểu theo nghĩa là bác sẽ không tuân thủ theo qui định chung của forum.