Tập Lái
21/3/17
3
3
3
36
  • Like
Reactions: ryankid
Tập Lái
12/7/16
42
19
8
42
gu thẩm mũ bác chủ em thik quá, hợp ý em 100%, lazang bác chủ quá đẹp. Em đã định lấy xe trắng thì sẽ mần đen thui hết như ri cho đẹp. Nhưng mà cuối cùng em lại hợp tuổi với màu xanh đen, nên em để nguyên bản chưa gắn gì ngoài mấy chỗ chống trầy. Em vô gara toàn hỏi đồ gì ko phải inox với chrome mà hầu như là không có :)
Em ở Q.6 , mong đc dịp giao lưu với bác chủ.
Zoom-zoom Thay lò xo - Hạ gầm Cx-5 2018 !!!

• Like
Reactions: ryankid
Hạng B1
10/5/08
77
46
18
34
gu thẩm mũ bác chủ em thik quá, hợp ý em 100%, lazang bác chủ quá đẹp. Em đã định lấy xe trắng thì sẽ mần đen thui hết như ri cho đẹp. Nhưng mà cuối cùng em lại hợp tuổi với màu xanh đen, nên em để nguyên bản chưa gắn gì ngoài mấy chỗ chống trầy. Em vô gara toàn hỏi đồ gì ko phải inox với chrome mà hầu như là không có :)
Em ở Q.6 , mong đc dịp giao lưu với bác chủ.
View attachment 1684522
Chơi thôi bác ạ, màu nào đi tông đen cũng đẹp hết bác. Vợ 2 của em màu xanh đen em cũng đi tông đen thui như trên avatar em bác ạ. Riêng Cx5 màu xanh đen cũng gần như đen rồi nên lên vẫn đẹp bác ạ. Em ở Quận 3. Cho bác xem ảnh Cx5 all-black của bạn em ở Nhật làm động lực nha.
Zoom-zoom Thay lò xo - Hạ gầm Cx-5 2018 !!! Zoom-zoom Thay lò xo - Hạ gầm Cx-5 2018 !!! Zoom-zoom Thay lò xo - Hạ gầm Cx-5 2018 !!!

Tập Lái
12/7/16
42
19
8
42
wow, bác có nhiều vợ quá thật gato. Để em phấn đấu đổi lazawng đen là đủ đen rồi. all black theo em ko đẹp bằng còn để vài chỗ chrome zin. hi hi
Con xe bạn bác đổi biển dài nữa là đẹp hết sẩy hỉ , để em kiếm chỗ chụp xe các góc khoe, hôm nào cafe đâu hú em giao lưu với bác :)