Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Hôm trước cháu ngó thử chiếc Zoyte đỗ trong siêu thị, rất là mới, rất là đẹp, long lanh và cuốn hút, nhìn qua là mê liền. Nhưng khi nhìn đến cái phanh đĩa thì thôi rồi. Xe mới đi được 1 thời gian mà đĩa phanh mòn kinh khủng. Chấtlượng luyênh kim của tàu quá lởm. Các bác cứ mua nhé. Em thì tặng cũng ko dám dùng
Em thì khác bác là nó tặng thì em dùng bình thường,có sao đâu bác???? chê hàng China nhưng trình của nó hơn hẳn VN đó, còn nếu mua thì em suy nghĩ lại vì dù sao chiếc xe vẫn là tài sản lớn do giá ở ta quá cao. Có thể đối với 1 số bác tiền bạc kg thành vấn đề nhưng với 1 số bác khi cần bán lại thì không bán được.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Xe bên đó rẻ thúi, chất lượng thì cao vì độ kiểm tra nghiệm ngặt, đem ba cái thứ hàng nhái đó bán cho mấy nước chưa phát triển đồng $ còn cao giá thì may ra có người cam chịu để mua.
2000$ bên Mỹ mà ra hãng lựa xe cũ có mà đầy ra, hệ thống bảo hành tràn ngập. Đem mấy con nhái này qua đó k lẽ bán giá 1xxx $, có khi còn rẻ hơn mấy con PKL hả choy.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Thế quái nào mà cả 1 bài dài lê thê mà không có lần nào viết đúng tên hãng ZOTYE nhỉ, toàn viết thành ZOYTE.
Tên nào đúng zậy anh? E thấy có nhiều ng viết là Zoyte và nhiều ng viết là Zotye?
2 hãng khác nhau hả anh

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
ko hiểu mấy bac đa mua con Zoyte ve dc roi,bộ sơ ng ta biết là xe china rồi mất mặt hay sao ý....đem về tháo logo zoyte ra roi cố gắn độ lai cho giông mấy thương hiệu xe hạng sang nhỉ.... thât ky lạ ^^... chạy xe china sợ mất mặt thế sao ta :eek::eek::eek:

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
ko hiểu mấy bac đa mua con Zoyte ve dc roi,bộ sơ ng ta biết là xe china rồi mất mặt hay sao ý....đem về tháo logo zoyte ra roi cố gắn độ lai cho giông mấy thương hiệu xe hạng sang nhỉ.... thât ky lạ ^^... chạy xe china sợ mất mặt thế sao ta :eek::eek::eek:
Có ko anh? Vậy có đăng kiểm dc hok ta? Haha

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em thì khác bác là nó tặng thì em dùng bình thường,có sao đâu bác???? chê hàng China nhưng trình của nó hơn hẳn VN đó, còn nếu mua thì em suy nghĩ lại vì dù sao chiếc xe vẫn là tài sản lớn do giá ở ta quá cao. Có thể đối với 1 số bác tiền bạc kg thành vấn đề nhưng với 1 số bác khi cần bán lại thì không bán được.
Bác đó bảo tặng k dám dùng chứ đâu có nói k lấy đem bán lấy tiền mua xe khác đâu :D bèo bèo bán cũng dc 3xx-4xx lấy con xe Nhật - Hàn - Mỹ đi cho an tâm chất lượng.
Thế mới có câu “bệnh sĩ chết trước bệnh tật” đó bác :p

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Tên nào đúng zậy anh? E thấy có nhiều ng viết là Zoyte và nhiều ng viết là Zotye?
2 hãng khác nhau hả anh
Viết Zoyte là sai. Đọc cũng sai. Nó là Zotye - Zhongtai

Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Thế quái nào mà cả 1 bài dài lê thê mà không có lần nào viết đúng tên hãng ZOTYE nhỉ, toàn viết thành ZOYTE.
Cảm ơn bác đã nhắc. Trong đầu em toàn nhớ Zoyte vì nó hơi thuận tai. Sau lần này thì nhớ rõ rồi.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Các cụ nói rồi "của rẻ là của ôi"
Cái gì cũng tương xứng với giá của nó thôi
Nghĩ đến xe Hàn là nghĩ đến rẻ, nhưng nhìn santafe xem rẻ không.
Ford cũng thế, tại sao everest ế vậy mà vẫn để giá cao như thế. Đơn giản vì xe họ tốt, chi phí sản xuất ra cao nên ko ai bán rẻ cai xe tốt cả
EVEREST mà ế à? Đặt hàng mấy tháng mới có sir, chạy đầy đường.