Hạng D
23/8/15
1.782
26.927
113
55
Trời..cao có thấu,cho VN này...(Quên tên bài hát rồi,csy Duy Khánh..thì phải)!
Viết chữ sau dấu phẩy nhớ cách ra như thế này, cho đúng chính tả xứ Việt nhe bác.

Hạng D
6/5/07
1.704
18.525
113
Có "biến" hả các bác? Sao 3 topic kia có liên quan thông tin về vụ này đã Đi Về Nơi Xa:3dcuoi::3dgian:
chawsc A.Cải đã bị dằn mặt rồi!

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Không biết sự tình như qua cái clip thì phen này tổ kia mệt rồi.
có đăng lên báo mình rồi đó bác nhưng em quên báo nào rùi, và tạm đình chỉ 3 đ/c ca kia để điều tra nhưng ko biết có làm đến nơi đến chốn ko ?! (đồng chí !) áo hồng trong clip đã xin lỗi và bồi thường tiền thuốc 2trieu đồng!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
30/7/15
247
147
43
44
Bác nghĩ là họ tự nguyện chịu bồi thường hả? Trong hoàn cảnh đó, họ không chịu bồi thường có được không? Mỗi người có 1 cách chiến khác nhau. Bác thích dùng sức, còn người khác dùng mưu thì có gì sai? Trong chiến tranh (cái này chẳng khác gì chiến tranh) đừng bàn về đạo đức. Biết đâu, những người mồm nói chuyện đạo đức thực ra là dẫn dụ người khác thực hành theo, còn mình thì làm ngược lại?
Em đồng ý với bác này, em không tin cái dạo đức ấy. Và Cô gái ấy lcs đầu do nghe lời đạo đức nên tính không bung clip nhưng sau thấy bao chí nói lại về ccsh hành xử trái với cái dạo đúc nên cô gái bức xúc vì bị lật lọng trong lời nói nên mới làm to chuyện luôn đó, em ủng hộ cô gái.

30/7/15
247
147
43
44
Em không nói 2VC này đúng. Cái mà em bức xúc và share là hành vi sai trái của cán bộ CSGT và QCBX (còn việc 2VC kia sai, em tạm tách riêng ra, mặc dù xem xét riêng lẻ như vậy thì nó mang tính siêu hình). Nên em hoan nghênh việc làm, theo em là linh hoạt, của cô vợ.
Em lại đồng ý Bác lần nữa