Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Re: RE: club moto phân khối lớn

@Red: Bố khỉ... trời thì lạnh, cứ đú đởn xe full-option.... có ngày cóng thụt chim vào... nhá!!!

Hạng B1
14/6/09
86
6
8

toàn lít chín hai lít mà bác bảo nhẹ nhàng e ấp, bác hình như có họ với da đỏ hay sao ấy, nịnh nhau thế he he

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Nói Repsol tầu 1000 háp phun ( half full ) với Hôi nách 900 phun óp sần mà chạy Cầu rào - ĐS mà gặp CBR 600 Somalia là cứ tặng mỗi ông 3 phút ... Thế nhá .... há...há....

Hạng B2
1/3/07
463
0
16

Kinh!Cuối tuần này tớ ra dái đỏ cho tớ mấy phút đi thăm cụ đồ nhá hí hí

Hạng B1

duc_redskins nói:
Nói Repsol tầu 1000 háp phun ( half full ) với Hôi nách 900 phun óp sần mà chạy Cầu rào - ĐS mà gặp CBR 600 Somalia là cứ tặng mỗi ông 3 phút ... Thế nhá .... há...há....

hí hí hí có người lên tiếng rồi kìa hihihi , 3 người 3 chiếc đổi qua đổi lại bác da đỏ ơi , 1 2 3 . 2 3 1 , 3 2 1 , 3 chiếc thì sẽ có 9 lần như vậy sẽ công bằng và chọn được 1 2 3 liền à hihihihihi , 500m cứ thế mà làm , em biết kết quả sẽ sai lệch hết vì lần nào bác cầm chiếc nào củng là chiếc đó cán đít hihihihihi .

Hạng B1

Ivancutonhuphich nói:
hungdungmt nói:
toàn lít chín hai lít mà bác bảo nhẹ nhàng e ấp, bác hình như có họ với da đỏ hay sao ấy, nịnh nhau thế he he

Cái mồm, cái mồm.... điêu!!! hổng dám đâu!!!, em ngoan lắm... em ko có dám te tởn sí sớn với mấy chị đâu!!!Chị Repsol chọn sân đi, cho em theo với. Em ko dám maratông với chị nhưng 100m thì em chấp chị 1... thước!!!hehe

100m ngắn quá vậy 500m đi vậy mới vui

Tập Lái
30/5/07
22
0
1

Các bác cho em hỏi chút, ở HN có cửa hàng nào bán đồ chơi cho CBR600 nhiều ạ?. Em đang cần mua ít đồ để ráp vào vợ ba a. Thank all.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

gialinh nói:
Các bác cho em hỏi chút, ở HN có cửa hàng nào bán đồ chơi cho CBR600 nhiều ạ?. Em đang cần mua ít đồ để ráp vào vợ ba a. Thank all.

Quan trọng bác muốn chơi đồ gì ??? và đồ thịn hay Tào ? Đồ tăg uy lực hay đồ trang điểm ?