Hạng D
14/8/11
4.170
88.810
113
bác đi hướng Chơn Thành xún, gần ts Bệnh viện khúc bắt đầu con lươn là cắm biển Kdc kết thúc là ngay gần cổng sau KCN 1&2 Đi từ Bd lên thì cũng vừa qa cổng sau khu 2 nhưng mà nó nằm ngay sau cái bảng cho chạy 80 mà lại khuất nên nhìu bác kg để ý thế là dính chấu [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR])

Csgt Bình Dương ít bắt lắm mà cũng ít bắt xe hơi nữa e thấy toàn bắt xe tải vs xe khách :) Do chạy thoải mái qá nên nhìu bác không để ý biển báo mà có thấy cũng cứ 80 :) Hôm bữa đứng trước nhà em bắn tốc độ công khai, cách đó 200m thì vẫy vào :) Xe bé xe lớn gì dính hết, đa số là đc ăn biên bảng :) Mà e kg biết sao nay bắn hoài luôn không cố định chổ nữa chứ nên em ms làm cái topic này cho mấy bác chú ý nhẹ chân ga :)

Cảm ơn thông tin của cụ!!!

Hạng D
14/8/11
4.170
88.810
113
Em ở ài Gòn!! Thỉnh thoảng cũng lên Bình Phước chơi!! Cảm ơn bác hỏi thăm!!:)

• Like
Reactions: Woáng
Hạng C
3/9/15
500
544
93
Em ở ài Gòn!! Thỉnh thoảng cũng lên Bình Phước chơi!! Cảm ơn bác hỏi thăm!!:)
em thấy sân SG chỉ hay đi VT chơi thôi. Người dân tộc như bọn em mới hay về quê. Hôm nào có dịp mời bác thưởng thức đặc sản quê em ạ

Hạng D
14/8/11
4.170
88.810
113
em thấy sân SG chỉ hay đi VT chơi thôi. Người dân tộc như bọn em mới hay về quê. Hôm nào có dịp mời bác thưởng thức đặc sản quê em ạ
Vâng cảm ơn bác!! Trên bác có những món gì ạ??

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Sau 4 năm chia tay với KCN Mỹ Phước 2, hai ngày qua, có công việc nên hôm nào cũng sáng đi chiều về giữa SG-KCN Mỹ Phước 2, đường xá tốt, phần lớn cho 80km/h ngay cả trong khu vực Thủ Dầu Một (có biển báo rỏ), tuy nhiên vẫn còn vài biển báo hạn chế tốc độ thậm chí có biển không quá 20km/h dựng tại công trường phía trước Metro Bình Dương, chắc là mấy chú chưa tháo dỡ kịp. Như AEOS đã nói, tốc độ cho phép 80/km/h nhưng qua nhiều ngã tư, người dân, nhất là công nhân qua lại rất đông, vì vậy các bác tài phải thật sự cẩn trọng..nếu cứ giữ nguyên tốc độ cao đến các ngã tư thì khó trở tay kịp.

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
BD em đi suốt hnay cũng mới đi nhưng sao em nghe nói BD cho phép xe 4b chạy 80 là chủ yếu mà. Lâu lâu thấy mấy a hay đứng bắt khúc Suối Giữa thôi àh.

• Like
Reactions: ThanhdatBc
Hạng B2
28/4/15
206
467
63
32
BD em đi suốt hnay cũng mới đi nhưng sao em nghe nói BD cho phép xe 4b chạy 80 là chủ yếu mà. Lâu lâu thấy mấy a hay đứng bắt khúc Suối Giữa thôi àh.
Tại ít bắt nên bác kg thấy thôi chứ nhiều đoạn 50 mà :) nhất là qua mấy khu cn :)

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
28/4/15
206
467
63
32
Sau 4 năm chia tay với KCN Mỹ Phước 2, hai ngày qua, có công việc nên hôm nào cũng sáng đi chiều về giữa SG-KCN Mỹ Phước 2, đường xá tốt, phần lớn cho 80km/h ngay cả trong khu vực Thủ Dầu Một (có biển báo rỏ), tuy nhiên vẫn còn vài biển báo hạn chế tốc độ thậm chí có biển không quá 20km/h dựng tại công trường phía trước Metro Bình Dương, chắc là mấy chú chưa tháo dỡ kịp. Như AEOS đã nói, tốc độ cho phép 80/km/h nhưng qua nhiều ngã tư, người dân, nhất là công nhân qua lại rất đông, vì vậy các bác tài phải thật sự cẩn trọng..nếu cứ giữ nguyên tốc độ cao đến các ngã tư thì khó trở tay kịp.
Chạy đường Bd hoài quen rồi qua tỉnh khác chạy nhiều khi căng thẳng lắm đúng không bác :)

• Like
Reactions: aH0Ha and nta139