Hạng F
4/1/08
8.303
112.283
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cho 50km/h + 4km/h (sai số) = 54km/h -> không vi phạm.

bác chạy 54km/h nếu cộng thêm sai số thì ăn đủ nhé...Em thấy rất nhiều bác bị bắn 55/50 hay 85/80 đó.
Bác yên tâm thử 1 lần cho biết. Trên tap lô 54 thì trên máy bắn chỉ khoảng 40 thôi ạ.

1 anh ĐN đã nói với em khi em bị bắn 55: Trên máy 55 nghĩa là xe anh đã chỉ tới gần 60 rồi đó!

Hạng B2
12/11/11
347
219
43
Bác yên tâm thử 1 lần cho biết. Trên tap lô 54 thì trên máy bắn chỉ khoảng 40 thôi ạ.

1 anh ĐN đã nói với em khi em bị bắn 55: Trên máy 55 nghĩa là xe anh đã chỉ tới gần 60 rồi đó!
Em thì không biết cái dzụ bác nói...
Nhưng bạn em bị bắn đầu đường dẫn Cao Tốc LT-DG 85/80. Mới khoảng 3 tuần.
Nó đã cãi sanh tử với xxx vì nó chạy không đến 80km/h. xxx gửi hình lên thì 85/80... Nó yêu cầu lấy BB.
Về nhà xem GPS thì có 1 đoạn nhảy lên 81km/h.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
28/4/15
206
467
63
32
Đúng là chỗ đó có bắn tốc độ nhwng bác chủ kiểm tra lại bắn 50 hay 80 nhé. Trưa nay mới gặp 1 bác từ BD xuống, nói là chỗ đó xưa nay vẫn bán, tù 85 bắt đầu trúng đạn.
Dạ chổ đó ms cắm cái bảng bắt đầu khu dân cư nên bắn 50 bác ạ :) em thấy bắn trước nhà em rồi đi rửa xe mấy ông taxi kể dính qá trời :) Khúc đó chạy 50 là vừa đẹp bác nào đi đường đó hoài sẽ biết qa mấy cái ngã tư mấy a chị công nhân chạy ntn :( đèn đỏ mà cứ coi như đèn xanh :D Chắc e hk dám tập chạy 54 như bác đâu thà thiếu thiếu chứ hok kg để ý là nó nhảy lên 1,2 số là ăn biên bản oan mạng :)

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Em thì không biết cái dzụ bác nói...
Nhưng bạn em bị bắn đầu đường dẫn Cao Tốc LT-DG 85/80. Mới khoảng 3 tuần.
Nó đã cãi sanh tử với xxx vì nó chạy không đến 80km/h. xxx gửi hình lên thì 85/80... Nó yêu cầu lấy BB.
Về nhà xem GPS thì có 1 đoạn nhảy lên 81km/h.
GPS nhảy lên 81 là thực chất 85 rồi đó bác. Máy bắn tốc độ có thể me bác từ cự li 2-3 km nếu đường thẳng nha các bác nên nhiều khi còn xa chạy 85, khi gần về < 80 vẫn dính như thường.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
có bị vào đưa bánh mì nhớ chụp hình nhoa :)
Em từ ngày vào OS học hỏi mới dính biên bản 1 lần và chưa từng đua bánh mì bác à. Tính ra em chạy hơn 50k km mới ăn 1 lần biên bản vượt đèn vàng còn lúc chưa cập nhật OS em bị tuýt 4-5 lần trong 2 tháng luôn. HEHE:3danbanh:

• Like
Reactions: thaigia
Hạng B2
12/11/11
347
219
43
GPS nhảy lên 81 là thực chất 85 rồi đó bác. Máy bắn tốc độ có thể me bác từ cự li 2-3 km nếu đường thẳng nha các bác nên nhiều khi còn xa chạy 85, khi gần về < 80 vẫn dính như thường.

Cái đoạn này tụi em đi hà rầm...làm gì không biết nó đứng ở đâu bác...
Mình nói tốc độ là tốc độ toàn tuyến...chứ tốc độ khi thấy xxx thấy bị bắn 8km trước rồi.
Không biết bác đi đoạn Ctho - Sóc Trăng chưa...Khi CSGT Soc Trang dừng bác là bác đã bị bắn cách đó 20km.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bình Dương là địa phương tập trung phần lớn những doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài, quản lý cao cấp người nước ngoài, hay trong nước, đến nhân viên văn phòng toàn là dân cư trú tại TpHCM, hàng ngày phải đi & về nếu cứ bò 50km/h cộng với kẹt xe thì có ngày mất đứt 1/2 thời gian cho việc đi lại, còn thời gian đâu mà làm việc, mỗi lần họp hành với các DN chuyện đi lại từ TpHCM đến các KCN Bình Dương là một trở ngại lớn, lãng phí thời gian, lãng phí sức lao động, xe đưa quản lý đi làm trể, xe đưa rước nhân viên cũng đưa đón trể, mặt dầu đã xuất phát tại TpHCM rất sớm, luôn là một chủ đề được nhắc đi nhắc lại với các bác lãnh đạo BD...vì vậy giao thông thuận tiên, thông suốt thì mới đúng tinh thần của Bình Dương Hóa...hihi..

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Bình Dương là địa phương tập trung phần lớn những doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài, quản lý cao cấp người nước ngoài, hay trong nước, đến nhân viên văn phòng toàn là dân cư trú tại TpHCM, hàng ngày phải đi & về nếu cứ bò 50km/h cộng với kẹt xe thì có ngày mất đứt 1/2 thời gian cho việc đi lại, còn thời gian đâu mà làm việc, mỗi lần họp hành với các DN chuyện đi lại từ TpHCM đến các KCN Bình Dương là một trở ngại lớn, lãng phí thời gian, lãng phí sức lao động, xe đưa quản lý đi làm trể, xe đưa rước nhân viên cũng đưa đón trể, mặt dầu đã xuất phát tại TpHCM rất sớm, luôn là một chủ đề được nhắc đi nhắc lại với các bác lãnh đạo BD...vì vậy giao thông thuận tiên, thông suốt thì mới đúng tinh thần của Bình Dương Hóa...hihi..
Bác nói chí phải.
ps: Hôm nay em đi về Chơn Thành mà chẳng thấy bóng dáng mấy anh áo vàng đâu?

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Thấm lắm các bác, suốt mấy năm trời..rời khỏi nhà lúc mặt trời chưa dậy...để có mặt tại Mỹ Phước 2...hết ngày về đến SG thì thành phố đã lên đèn..đúng là những ngày đi làm, không ngày nào được thấy ánh mặt trời...hehe. Được cái anh em Becamex và các bác lãnh đạo Bình Dương có quan tâm lắng nghe và chịu thay đổi..vì vậy mà Bình Dương mới bỏ xa Đồng Nai...về nhiều mặt, công nghiệp, cơ sở hạ tầng, đường xá, nhất là cách hành xử của CSGT...hahaha..