Tập Lái
6/6/08
48
0
0
39
chuyện là 2 tháng nửa là em đủ tiền mua em nó, trong khoản thời gian em để giành tiền, em có đi tìm hiểu ở tui Euro Auto, tui nó nói là xe nhập từ đức, nhưng em thấy xe ở Đức nhập về với điều kiện khí hậu và môi trường châu Á, Mình nhập về như vậy có ảnh hưởng gì không, trong khi em nó là dòng mui trần. bác nào biết về em này giúp em với thanks các bác

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng P.O.C
iamrockman0009 nói:
chuyện là 2 tháng nửa là em đủ tiền mua em nó, trong khoản thời gian em để giành tiền, em có đi tìm hiểu ở tui Euro Auto, tui nó nói là xe nhập từ đức, nhưng em thấy xe ở Đức nhập về với điều kiện khí hậu và môi trường châu Á, Mình nhập về như vậy có ảnh hưởng gì không, trong khi em nó là dòng mui trần. bác nào biết về em này giúp em với thanks các bác
650 form mới hay cũ hả bác ?

Hạng B1
23/8/07
86
0
0
Chắc chắn bác này mua 650 cũ. Còn việc bọn sale BMW chúng nó gáy là xe bên chúng nó đã nhiệt đới hóa thì bác toàn hoàn lầm. 1 năm EA nhập bao nhiêu xe về mà hãng BMW sẽ nhiệt đới hóa. EA chỉ giỏi rung cây dọa khỉ, cắt option và làm giá thôi. Bác cứ yên tâm mua ngoài đi. Anh em mua ngoài nhiều và tự ra gara sửa chữa.

Tập Lái
6/6/08
48
0
0
39
thanks bác, có bác nào biết về em nó giúp em với, chiều hôm qua em thấy 1 bác chay, đời 2009 or 2010, ở saigon pearl quận Bình Thạnh. nhìn đã thiệt, chay vet vet mất hút.:p

Tập Lái
6/6/08
48
0
0
39
em sẽ mua đời 2012, kiểu dáng nó khác nhiều 2010, mà 2 thang nửa em mới đặt cọc và chờ 4 tháng đến 7 tháng xe mới về tới, vị chi là 9 tháng mới chay em nó, tui Euro auto báo em vậy. bác VU TUAN HUNG oi nếu bác nói vậy thi chiếc nào của tui BMW bán đều chưa nhiệt đới hóa sao bác.....!

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
iamrockman0009 nói:
đời 1012 bác

xe cổ thế này đưa qua Sotheby bán đấu giá cũng phải trên chục triệu $ ; chạy làm gì cho phí bác ơi :D