Hạng D
10/1/14
2.964
4.659
113
Sài Gòn
Em nghĩ là quẹo được, thỉnh thoảng có vài ngã quẹo vào hơi bị nhỏ, nên chắc phải chờ đèn xanh , qua giao lộ rồi mới quẹo được.

Hạng B1
12/8/09
51
169
33
Em cũng đã quẹo phải từ Lê Văn Thọ vào Cây Trâm bằng đường nhánh có xi nhan và cũng bị xxx chặn xe đòi KT giấy tờ và báo lỗi vượt đèn đỏ ( xxx cũng lớn và có 2 hay 3 sao gì đó),em nói em ko vượt vì đèn tín hiệu đặt sau nhánh rẽ,xxx nói là đường đó dành cho xe máy !?, và khi đó ở nhánh đối diện có 2 xe tải và 1 xe con cũng rẽ như em,em chỉ cho xxx xem,xong có 1 xxx khác thấy căng quá nên đi đến và giả bộ hỏi giả lả vài câu rồi nói chỉ nhắc nhở thôi rồi hỏi thăm xe em,đời xe bla,bla...sau đó kêu em đi,(vì em vẫn giữ giấy tờ trong tay).

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Em cũng đã quẹo phải từ Lê Văn Thọ vào Cây Trâm bằng đường nhánh có xi nhan và cũng bị xxx chặn xe đòi KT giấy tờ và báo lỗi vượt đèn đỏ ( xxx cũng lớn và có 2 hay 3 sao gì đó),em nói em ko vượt vì đèn tín hiệu đặt sau nhánh rẽ,xxx nói là đường đó dành cho xe máy !?, và khi đó ở nhánh đối diện có 2 xe tải và 1 xe con cũng rẽ như em,em chỉ cho xxx xem,xong có 1 xxx khác thấy căng quá nên đi đến và giả bộ hỏi giả lả vài câu rồi nói chỉ nhắc nhở thôi rồi hỏi thăm xe em,đời xe bla,bla...sau đó kêu em đi,(vì em vẫn giữ giấy tờ trong tay).
Chuyện gì xxx cũng nói được, người dân không nắm luật là tiêu.

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Day là goc Cay tram, Le van Tho. Chỉ khác là duong Le van Thọ là 1 làn xe. Tieu dao nay khá nhỏ và góc cua rat gap.
Anh hùng ta cứ đại lộ mà phi !

• Like
Reactions: Dungvn76
29/10/13
212
282
63
Đoạn cây trâm đó không có xxx . Đoạn từ thống nhất quẹo phải ra quang trung e toàn đi vào đường nhánh như thế. Sáng nào e cũng đưa f1 đi học nên rành khúc này. Mặc cho dòng xe 4b rẽ phải đang đợi đèn đỏ. Xxx đứng bên kia đường nhìn thấy chẳng bao giờ ngoắc e vào. Không có biển cấm thì mình đi. E chẳng thấy mình có lỗi gì cả.
Hôm rồi mình có rẽ chỗ này một lần khi đèn đỏ, vừa qua Quang Trung thì có 2 xxx đi moto tới ngang xe nhìn mình cái rồi đi luôn, lúc đó trời chuyển mưa. Không biết nhìn ý gì đây? Theo mình hiểu thì rẽ như vậy là trước đèn tín hiệu, không chịu sự chi phối của đèn nên có thổi thì chiến thôi.