• Love
Reactions: Thảo Điền 68
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.658
113
35
hay cho cái "bánh ướt lòng gà", bác cho xin cái hình quán này để anh em...ghi nhớ ạ !
Dạ em code là bánh ướt "rồng" rồi ấy anh... mà a khỏi ăn món này luôn đi, có ngon đâu, ở nhà mua bánh ướt, vợ em làm gỏi gà với mắm chua ngọt còn hơn họ nhiều lần....

Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.658
113
35
Homestay Gia Huân gà nướng - cơm lam ngon ko bác? 1 phần bao nhiêu ạ?
Với khẩu vị em thì gà nướng ngon xuất sắc, cơm thì hơi cứng 1 tí... 350k/con nha bác !
Nửa con vẫn bán, nên bác kêu nửa con thôi, ăn thêm mấy món cá hồ tà đùng okla lun..

• Love
Reactions: toylatony96
Hạng D
18/4/15
1.397
10.879
113
Đi như bác chủ, từ biển lên ĐL, nóng như rang nhưng PR ngon bổ rẻ phết!
ĐL thì lên ngủ, ăn rồi về! Đi đc cái trượt máng Datala con nó thích mà xếp hàng mắc mệt!
Ba ơi mình đi đâu thế? 5N4Đ Bình Phước, Đăk Nông, Lâm Đồng, Ninh Thuận "lên rừng xuống biển" ngắm những tuyệt cảnh xao lòng...
Ba ơi mình đi đâu thế? 5N4Đ Bình Phước, Đăk Nông, Lâm Đồng, Ninh Thuận "lên rừng xuống biển" ngắm những tuyệt cảnh xao lòng...

• Love
Reactions: Thảo Điền 68