F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Có chuyện ăn chia gì trong này ko các bác? Một bên kêu xếp hàng, bên kia tới xử???

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
Bị vịn trong tình huống này, nếu hỏi lại xxx: sao các anh không lại xử lý người phất cờ đằng kia?, thì bọn xxx này sẽ trả lời sao nhỉ?

Hạng C
9/4/14
598
629
93
Nó lập biên bản chứ không ăn bác ơi. Tụi nó phóng tới cái ào chả biết đâu ra, tài xế nháo nhào ngơ ngác hết,chưởi quá trời.Bác tài chở xe tải kêu chẳng lẽ giờ tao già rồi tao chạy cán chết mẹ tụi nó,tụi e nói thôi mình ngu ngje lời cái thằng cần cờ mình chịu thôi bác ơi.Mấy người đòi đập thằng cầm cờ mà nó biến mất đâu luôn,mấy thằng gâu gâu nó bắt nên kẹt xe kéo dài 2b cũng chẳng đi được,trong khi đó chiều ngược lại chẳng có xe nào.Đúng là con chó

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Thằng cầm cờ là em, thằng thổi là anh.. từ ngày làm đoạn đường này, tối nào về 2 anh em cũng nhậu ngoắc cần câu...

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Bởi vậy đến quán nào mà bảo vệ nó chỉ đậu xe chỗ cấm đậu và đảm bảo là có bảo kê thì các bác cũng đừng dại mà nghe họ, có đám ăn hại kia đến là đố tìm được bảo vệ

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
Nó lập biên bản chứ không ăn bác ơi. Tụi nó phóng tới cái ào chả biết đâu ra, tài xế nháo nhào ngơ ngác hết,chưởi quá trời.Bác tài chở xe tải kêu chẳng lẽ giờ tao già rồi tao chạy cán chết mẹ tụi nó,tụi e nói thôi mình ngu ngje lời cái thằng cần cờ mình chịu thôi bác ơi.Mấy người đòi đập thằng cầm cờ mà nó biến mất đâu luôn,mấy thằng gâu gâu nó bắt nên kẹt xe kéo dài 2b cũng chẳng đi được,trong khi đó chiều ngược lại chẳng có xe nào.Đúng là con chó
vụ này cũng khó, nếu theo trích luật của chúbé thì phải có người liên quan là thằng cầm cờ cũng như sự hiệp đồng của nhiều tx bị phạt oan thì khả năng kiện mới thắng

Hạng D
29/12/12
1.407
1.196
113
HCM
20 xe bị phạt quay lại đập chết cha cái thằng phất cờ...tiên sư mấy thằng xxx