Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
Em đang cần bán miếng đất của gia đình DT 38000 m2, đã san lấp 25000 m2 ở thành phố Tân An, Long An cặp nằm sát đường cao tốc Trung Lương. 1 mặt là sông Vàm cỏ Tây. Hiện gđ e đang làm xưởng đóng tàu ở đây nhưng vì nó giờ thuộc thành phố Tân An nên ko được làm công nghiệp nặng nữa. Bác nào có hứng thú đầu tư làm hãng xưởng, kho bãi hay làm du lịch sinh thái thì tuyệt vời. Đường sá thì rất thuận tiện cả đường bộ lẫn đường thủy. Có gì các bác pm lại cho e để rõ thêm thông tin ạ.
P/s: Bên cạnh đó e cũng có miếng đất kế bên diện tích 60000 m2. Tùy mục đích sử dụng của các bác.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Zennie nói:
Em đang cần bán miếng đất của gia đình DT 38000 m2, đã san lấp 25000 m2 ở thành phố Tân An, Long An cặp nằm sát đường cao tốc Trung Lương. 1 mặt là sông Vàm cỏ Tây. Hiện gđ e đang làm xưởng đóng tàu ở đây nhưng vì nó giờ thuộc thành phố Tân An nên ko được làm công nghiệp nặng nữa. Bác nào có hứng thú đầu tư làm hãng xưởng, kho bãi hay làm du lịch sinh thái thì tuyệt vời. Đường sá thì rất thuận tiện cả đường bộ lẫn đường thủy. Có gì các bác pm lại cho e để rõ thêm thông tin ạ.
P/s: Bên cạnh đó e cũng có miếng đất kế bên diện tích 60000 m2. Tùy mục đích sử dụng của các bác.
Thì ra là cô mẫu bên forum Nhiếp ảnh fải ko ? Mảnh 6 ha của gia đình cô hiện trạng như thế nào ? Anh hỏi cô vậy để vì a có người quen đang quan tâm khu vực Long An, đặc biệt là khu vực gần đường cao tốc

PS: Cô mẫu nhớ check email nhe !

Hạng B2
11/5/08
198
22
0
48
Hỏi lại cho kỹ 1 chút nha em:

38.000 m2 và 60.000 m2

phải không ? Giấy tờ thế nào ?
Cò vạc tính sao em ? :D

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
muốn bán hàng khủng dư lày em nên đăng báo mua bán, hoặc gởi cho các tay chuyên chạy dự án, hoặc 1 vài bác Oser: Binharh, Bravia... Chứ OS cũng ít có khả năng lắm em.

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
AeroKid nói:
Thì ra là cô mẫu bên forum Nhiếp ảnh fải ko ? Mảnh 6 ha của gia đình cô hiện trạng như thế nào ? Anh hỏi cô vậy để vì a có người quen đang quan tâm khu vực Long An, đặc biệt là khu vực gần đường cao tốc

PS: Cô mẫu nhớ check email nhe !
2 mảnh ấy đều nằm cặp sát sông vàm cỏ. Chẳng wa là 1 bên trái của đường cao tốc, 1 bên phải thui. Nhưng mảnh 3,8 thì đẹp hơn đấy ạ !! 2 miếng đất này nằm cạnh nhau bác ui !!
@ Tốc Hành:
Cò vạc thì tính như thị trường môi giới bây h` thui a.
Giấy tờ đầy đủ và nếu có cần gì thì gđ e lo chuyện giấy tờ ở L.A dễ, nhanh gọn lắm ạ !!
@ Louis: Thì e để thế bít đâu có người wan tâm ạ !!

Status
Không mở trả lời sau này.