Hạng B1
6/6/16
92
69
13
34
Em khôn g biết con nào bền hơn con nào nhưng hiện ở Việt Nam thì nhìn vào bức ảnh này các bác sẽ có câu trả lời. Sao ko còn chiếc Toy hay Mec hay BIM hay bất kì dòng nào còn sót lại từ thời ấy đến giờ!
Thêm cái Clip để các bác thấy nhà máy nằm ngoài nước mẹ nhưng được chăm chút như thế nào:
https://www.youtube.com/watch?time_continue=18&v=GCKna6XEwc8

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xe Châu Âu nói chung thì khung gầm chắc chắn, tôn vỏ dày dặn nên xe đi đầm chắc, nhưng cũng sẽ tốn xăng hơn xe Nhật. Về option an toàn thì khá đầy đủ nên lái cũng yên tâm hơn. Nhưng nước mình thuế phí đắt nên xe nhập từ Châu Âu về giá đều rất đắt nên chỉ nhà nào giàu mới mua và nuôi đc thôi :)

Hạng B1
6/6/16
92
69
13
34
Xe Châu Âu nói chung thì khung gầm chắc chắn, tôn vỏ dày dặn nên xe đi đầm chắc, nhưng cũng sẽ tốn xăng hơn xe Nhật. Về option an toàn thì khá đầy đủ nên lái cũng yên tâm hơn. Nhưng nước mình thuế phí đắt nên xe nhập từ Châu Âu về giá đều rất đắt nên chỉ nhà nào giàu mới mua và nuôi đc thôi :)
Nên mới nói đa số những người chạy xe châu Âu đều là những người đi qua một vài dòng xe rồi! Ở Việt Nam ít người lần đầu mua xe mà mua xe Châu Âu, vì ở Việt Nam mình xe hơi là một thứ tài sản. Nhưng xu hướng con người ngày càng hướng đến chất lượng và độ an toàn!

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Em mua xe lần đầu và đã "dại dột" cưới em Pờ Rô! :3dcuoi:

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Nên mới nói đa số những người chạy xe châu Âu đều là những người đi qua một vài dòng xe rồi! Ở Việt Nam ít người lần đầu mua xe mà mua xe Châu Âu, vì ở Việt Nam mình xe hơi là một thứ tài sản. Nhưng xu hướng con người ngày càng hướng đến chất lượng và độ an toàn!
Em đồng ý với bác như xe Volvo đấy nổi tiếng thế giới về độ an toàn. Với cái tình trạng giao thông hỗn loạn và nguy hiểm như ở VN thì em mà có tiền em cũng mua 1 con XC90 đi cho nó yên tâm :D

Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
Em mua xe lần đầu và đã "dại dột" cưới em Pờ Rô! :3dcuoi:
Lần đầu em mua Kia, cái thằng bạn chọt ngón tay vào vỏ cánh cửa, rồi gõ gõ....!!!

Bữa ni em mua Peugeot, nó hết chọt ! (nó mà chọt sẽ bị què luôn!)!!! kaka !