Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Báo cáo với các bác:tui mới cưới Vợ Hai 3,5K...

Xin cảm ơn các bác đã nhiệt liệt chúc mừng và tư vấn góp ý cho tui !

@Garaao:Blog máy dập chữ Asia bác ạ.
@Lovecar: Chắc tui sẽ đổi thành nick hasia thay vì hcivic :D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Bác Hcivic chú ý nhé...cả mớ ống hơi ( bằng cao su bọc nhựa mềm). Nếu có việc ra thợ,đừng để họ rút ra cùng lúc(cần thì từng ống thôi),nếu không là cắm lộn xộn,mệt lắm đấy!!! Còn bây giờ,nếu đủ nhiệt tình,bác xem giúp mình cái ống trên nắp đổ nhớt nó chạy vào đâu? (xe mình bị gãy cuống,chủ cũ rút ra quăng mất tiêu!).Phổ biến luôn cho Asia club cũng tốt,khỏi mail bác à..!

Hạng B2
16/9/06
295
1
18
53

bác mua được em này rẻ quá, ông hàng xóm em trước cungz mua 1 em này nhưng 60tr,tưởng chạy ngon lành ai dè bổ máy liên tục nhưng được cái chạy nghệ an hà tĩnh suốt.

Hạng B2
13/12/06
119
6
18
www.ikinhdoanh.net

Gầm cao, hao ít nhiên liệu, khai thác được tối đa thể tích chứa, xe còn đẹp cả nội dung và hình thức.

Chúc mừng bác, cụng ly cái nào ! (vì em không biết nhét cái biểu tượng cụng ly bia vào như thế nào ;) )

Hạng C
15/6/04
821
12
0

ngày trước tý nữa thì em bê 1 em su 7 chỗ, AE song sinh với em của bác, em ý có quá nhiều ưu điểm khi vận hành nơi phố xá chật trội, nhưng cũng chỉ vì cái máy đặt dưới và khả năng của máy lạnh làm em phải từ chối em nó đấy, vả lại chạy xe đó đi làm hàng ngày cũng hơi ngại, trông như đang chạy hàng ý [8D]

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Chúc mừng bác đã dứt cơn "thèm khát" vợ 2 !!! mà giá lại quá phải chăng!
Bác đi một thời gian rồi cho biết thêm cảm nhận về máy móc, vận hành của em nó nhé bác Hcivic!

Mình thấy ghế của em này hay hơn hẳn Suzuki window 7 chỗ các bác nhỉ!

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

chúc mừng Bác. Ông bạn em cũng đang đi em này. Vừa rồi ổng sơn lại 2 màu (trắng ờ phía trên, xanh dương đậm ở phần chân khỏang 3tấc) + gắn baga mui xong nhìn cool lắm Bác ạ :D:D:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: corolla95

Ổn đó bác, độ lại cái BS vô giữa là thẩm mỹ ngay thui[8D]
Bác đừng xui dại, biển số zin nó để chỗ đó(có lỗ bắt vít đúc sẵn).Đưa vô giữa nó bịt rãnh lấy gió cho két nước,coi chừng được...thẩm mỹ viện..:)..!

Hạng F
14/9/04
9.900
27.212
113
Q3

So rì em không bít xe này nó thèm gió trời như thía , so rỳ so rỳ [8D]
Nó hổng có quạt gió hả bác Thiet[:-] :D

Vậy là xe này đậu 1 chỗ, ralenti một hồi là sôi nước ? Lọa nhể [8|]

Trích đoạn: Mr.Thiet

Trích đoạn: corolla95

Ổn đó bác, độ lại cái BS vô giữa là thẩm mỹ ngay thui[8D]
Bác đừng xui dại, biển số zin nó để chỗ đó(có lỗ bắt vít đúc sẵn).Đưa vô giữa nó bịt rãnh lấy gió cho két nước,coi chừng được...thẩm mỹ viện..:)..!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Con này khi cần tháo băng sau chở hàng là hết ý luôn . 3.5k thì quá rẻ cho lòng đam mê nhưng ít ai dám chơi . Chúc mừng bác nhé .