Hạng B2
27/6/12
174
31
28
Xe em lại sắp đến kì bảo dưỡng, khi em mua là gần 33K, giờ là 38K. Lần trước sau khi mua em đưa vào đại lí của hãng nhưng em xem trao đổi trên forum thì mang ra ngoài giá thấp hơn. Em thấy có hai gara được mọi người đánh giá cao là bác Dr Joe và bác Vui, bác Joe thì gần nhà em (Q7), còn bác Vui thì ở hơi xa (Q12) nhưng có vẻ bên bác Vui chuyên trị dòng GM
Nhờ các bác tư vấn là em vẫn mang vào hãng hay mang ra ngoài để giảm chi phí và nếu mang ra ngoài thì em nên ghé bác Joe hay bác Vui ạ (Xe em Cap LTZ 2007)
Thanks các bác

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Ghé Bác Vui đi Bác ơi.....nhiệt tình , rẻ , vui vẽ ,.....cafe , ăn uống , nhậu nhẹt....các kiểu luôn

Hạng B2
28/4/13
103
0
0
newbee nói:
Xe em lại sắp đến kì bảo dưỡng, khi em mua là gần 33K, giờ là 38K. Lần trước sau khi mua em đưa vào đại lí của hãng nhưng em xem trao đổi trên forum thì mang ra ngoài giá thấp hơn. Em thấy có hai gara được mọi người đánh giá cao là bác Dr Joe và bác Vui, bác Joe thì gần nhà em (Q7), còn bác Vui thì ở hơi xa (Q12) nhưng có vẻ bên bác Vui chuyên trị dòng GMNhờ các bác tư vấn là em vẫn mang vào hãng hay mang ra ngoài để giảm chi phí và nếu mang ra ngoài thì em nên ghé bác Joe hay bác Vui ạ (Xe em Cap LTZ 2007)Thanks các bác 
ghé bác Vui đi bác...drJoe cũng đc nhưng đa phần họ ok xe nhập và xe tiêu chuẩn hơn..hii....chúc bác vui bên bác Vui.....

Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
em cũng định ghé bác Vui đây !

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
cuối tuần em có ghé bác Vui để nhờ kiểm tra ABS , khi đến thì bác Vui đi lai rai với mấy em chân dài chưa về nhưng bác í có sắp xếp cho các ae thợ kiểm tra , và tháo cụm ABS ra làm vệ sinh , sau khi lắp vào thì các đèn báo không còn nữa , cảm nhận của em là lính của bac Vui làm rất nhiệt tình , kỹ thuật tốt , cụm ABS em lúc trước bên hãng ( An Thái ) có sữa 1 lần nhưng lại bị nữa , em thì ghét cái bọn hãng đến tận cổ , làm không nhiệt tình , chủ yếu là câu nệ khách hàng mua linh kiện mới .Hôm ghé bác Vui em được may mắn làm vài ly với bác í , bác Vui đúng thiệt là vui , nhiệt tình , và rất có trách nhiệm với khách hàng , em tin tưởng với thái độ tốt và kỹ thuật cao , garare Vui sẽ ngày càng đông khách . Bác nào bị triệu chứng về ABS ghé bac Vui thì sẽ an tâm , và đặc biệt còn có Ken miễn fí nữa :))))

Hạng B1
15/3/13
98
9
8
Các bác cung cấp địa chỉ của bác Vui cho anh em biết rõ luôn đi. anh em có đi ngang rãnh rỗi vào làm ly cafe ban mê với bác í. hihihi