Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
Tụi này mình thấy nó đứng hoài, có lần nó thổi vụ mình ôm cua lỡ cán vạch đó ! Mấy xxx ở đây ăn và thổi phạt theo luật tào lao không à. Mà cho mình hỏi, khi xxx nói mình lấn tuyến (cán vạch) thì mình có được yêu cầu cung cấp bằng chứng mới ký biên bản không ?
lỗi này ko yêu cầu phải có bằng chứng, nếu bác có cam hành trình thì có thể chứng minh mình ko vi phạm

Hạng B2
18/6/14
256
448
63
lỗi này ko yêu cầu phải có bằng chứng, nếu bác có cam hành trình thì có thể chứng minh mình ko vi phạm
Ý mình là mình cán vạch, vi phạm thì khi bị thổi vào có cãi cùn là yêu cầu xxx đưa ra bằng chứng mình phạm luật hay không ? Mà nếu vi phạm thì mức phạt là bao nhiêu nhỉ ?

Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
Ý mình là mình cán vạch, vi phạm thì khi bị thổi vào có cãi cùn là yêu cầu xxx đưa ra bằng chứng mình phạm luật hay không ? Mà nếu vi phạm thì mức phạt là bao nhiêu nhỉ ?
Lỗi này xxx thường khép vào lỗi đi không đúng phần đường làn đường quy định mức phạt 1000k giam bằng 30 ngày

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
nt post: 9217792 nói:
Bác chủ có camera cho AE xem cái cờ nip.
Cam của em loại cùi.
Chỉ có hỗ trợ hồng ngoại đàng sau, không hỗ trợ phía trước. Nên tối thui lui thùi lùi.
Mà sao xxx quơ đèn pin bên ngoài cũng nhìn thấy cam thì kể cũng tài đó chứ.

Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Cam của em loại cùi.
Chỉ có hỗ trợ hồng ngoại đàng sau, không hỗ trợ phía trước. Nên tối thui lui thùi lùi.

Bác chủ cho e hỏi là bác có biết biên bản 1a vs 1b nó thế nào ko ạ, e đọc ở đâu đó là bình thường bọn xxx chỉ đưa biên bản 1b là bản rút rọn của bản 1a ra cho người dùng thôi , ko biết nó khác nhau ra sao ạ :confused:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cam của em loại cùi.
Làm bậy là "có tật giật mình". xxx rất sợ camera, nên xxx luôn để ý xem có cam ko?

Hạng C
15/11/13
836
658
93
Like mạnh cho Bác chủ!!! E từng bị mất 01chai tại đây vì lỗi bắn tốc độ = mồm ( nghĩ lại thấy mình ngu thặc).

Hạng B2
21/7/14
199
468
63
34
Tp.HCM
Tụi này mình thấy nó đứng hoài, có lần nó thổi vụ mình ôm cua lỡ cán vạch đó ! Mấy xxx ở đây ăn và thổi phạt theo luật tào lao không à. Mà cho mình hỏi, khi xxx nói mình lấn tuyến (cán vạch) thì mình có được yêu cầu cung cấp bằng chứng mới ký biên bản không ?
Bác muốn khiếu nại gì thì bác ghi ý kiến chỗ ý kiến người vi phạm (nếu là em thì trước khi xxx ghi biên bản em sẽ thông báo trước cho họ biết mà...không ghi nữa). xxx có trách nhiệm chứng minh bác phạm lỗi, bác không cần chứng minh bác không phạm lỗi (trong trường hợp bác muốn cãi chày cối với chúng nó)...Nhưng theo ngu ý của em thì bác nên tuân thủ luật để đảm bảo an toàn cho bản thân bác!
Thân.