Hạng C
17/9/14
879
3.153
93
Đi cầu Phú Mỹ xa hơn bác ơi, nhiều xxx canh me.
Nếu né xxx hầm thì đi lộ trình này nếu bác ở Q5 là hợp lý.Sáng nay mới đi mà không gặp chú nào ,khi về xuống cao tốc là 4 chú dòm lom lom bảng số ???

• Like
Reactions: herewithoutyoudr
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Q5 đi cầu Ng Văn Cừ, cầu Him lam, N.T.Thập, cầu Phú Mỹ thẳng lên tránh đc khúc Đồng Văn Cống đông xe, mỗi tội tốn thêm xèng qua cầu PM chứ không thể xa hơn hầm, mà dajo này ko thấy xxx đón lõng khi qua bên Mai chí Thọ nữa bác đi thoải mái đi.

• Like
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Cứ đi qua hầm bình thường có sao đâu ,... chừng nào xui xui bác đi đúng ngày có chuyên đề dừng xe đã vi phạm giao thông thì mới sợ ... em dự là hết tháng này cũng ko sao cả. Thường khi có chuyên đề thì CSGT làm rầm rộ lắm, kê bàn ghế, máy móc um sùm ... chặn các xe vi phạm lại ngay trạm thu phí.

• Like
Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Bạn em, 2 lần bị bem tốc độ khi qua hầm vào tháng 11/2013, 5 củ cho 2 lần vi phạm tốc độ (không nhớ nổi là mình chạy hay cho bạn mượn xe chạy), Tháng 9/2014 gia đình bố mẹ đẻ nhận 1 lúc hai cái trát kêu lên Nguyễn Khắc Nhu đóng phạt, đến giờ chưa đi đóng luôn. Tuần làm việc đủ 5 ngày đi về qua hầm, làm gì có police nào rảnh rỗi ngồi bắt nguội các bác mà lo.
Đi đăng kiểm hoặc vi phạm lỗi bị lập BBVPHC...lúc đó đóng 1 thể :D

• Like
Hạng C
31/8/14
670
2.033
93
52
...Dính độp nguội ,thì khi đi khám sức khỏe định kỳ thì nó lòi ra hả Bác,mình ở xì gòn ra tỉnh khám có lòi ra không ???

• Like
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
cứ đi qua hầm bình thường, CSGT có chặn lại thì cũng chỉ bắt ký biên bản vi phạm mà thôi, không có vụ giam xe hay phạt tại chổ đâu.
có điều đã bị gởi giấy rồi thì đi đóng phạt cho nó xong, vì không thể trốn như chuột mãi được, trừ khi bán xe, mà bán xe khi ra giấy đăng ký mới thì còn phiền hà hơn nữa

• Like