Hạng B2
7/4/09
306
0
0
bac gan cap o ben trong la tot nhat chung no co be duoc nhung van giu duoc guong cua minh

Tập Lái
15/5/08
6
1
3
Có bác nào ở HN biết chỗ nào làm gương như bác khactrung làm không ạ, e muốn làm quá mà không biết đâu làm được. Hay bác khactrung liên doanh hay chuyển giao công nghệ với cửa hàng nào ngoài này phục vụ a e đi ạ. Nhà e có con RAV4 muốn nhờ bác làm cả bộ từ đèn đến gương mà không biết làm thế nào,xe phục vụ công việc hàng ngày mà đem vào xưởng, gỡ hết các thứ ra để gửi vào cho bác mất độ tuần thôi là khóc rồi :( . Không biết bác khactrung có dự định ra hn làm thí điểm vài xe không ạ, e cũng có mấy người bạn có nhu cầu,có khi phải xin đài thọ vé mb mời bác ra hn gọi là khảo sát thị trường,chứ cứ thi thoảng cúng vài củ cho bọn nghiện xót quá,bác đồng ý k ạ ??/

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
kuruma_bijin nói:
Trời HN không có nhân tài nào sao???????????
buồn quá.................

để khi nào có điều kiện em ra hà nội 1 chuyến bac nhé , khi ấy bác ủng hộ em nhé .

Tập Lái
15/5/08
6
1
3
khi nào bác ra nhớ ới e một câu nhé,chào mứng bác ra bắc thăm một chuyến.

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
khactrung nói:
kuruma_bijin nói:
Trời HN không có nhân tài nào sao???????????
buồn quá.................
để khi nào có điều kiện em ra hà nội 1 chuyến bac nhé , khi ấy bác ủng hộ em nhé .
làm sao gở vốn Bác Trung ơi

Hạng B2
6/12/04
353
203
43
em ở hanoi tìm mãi mà ko ai chịu lam kiểu này , tức mình em ra phố thuốc bắc mua 1m dây cáp inox và tự làm , kết quả là rất ok , nhưng từ khi làm chưa có cơ hội thử