Hạng B2
20/9/06
107
5
18
Ở HN có chỗ nào làm như bác Trung ko ạ? Cả dây bảo vệ và xi nhan trên mặt gương.

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
son8888 nói:
nếu HN ko có, bác ra hãng, bảo nó tháo nguyên cụm, gửi vào bác KT làm cho rồi gửi ra cho các bác !! Mất công 1 lần nhưng an tâm lâu dài !!!

có điều nó bẻ rồi ai hàn lại cho ạ,chẳng lẽ....................................................................................gửi nguyên xe vào hàn lại ạ,keke

Hạng B2
20/9/06
107
5
18
smart_cowboy2610 nói:
son8888 nói:
nếu HN ko có, bác ra hãng, bảo nó tháo nguyên cụm, gửi vào bác KT làm cho rồi gửi ra cho các bác !! Mất công 1 lần nhưng an tâm lâu dài !!!

có điều nó bẻ rồi ai hàn lại cho ạ,chẳng lẽ....................................................................................gửi nguyên xe vào hàn lại ạ,keke

Hàn thì đâu chả làm được hả bác.

Nếu ko hàn được thì bọn trộm ở HN nó bẻ xong thì bán cho ai? Chẳng nhẽ nó gửi vào cho bác KT hàn rồi chuyển ra chợ giời bán à? he he........

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
tientv nói:
smart_cowboy2610 nói:
son8888 nói:

Hàn thì đâu chả làm được hả bác.

Nếu ko hàn được thì bọn trộm ở HN nó bẻ xong thì bán cho ai? Chẳng nhẽ nó gửi vào cho bác KT hàn rồi chuyển ra chợ giời bán à? he he........

em chết cười với bác luôn he he he .

Tập Lái
5/4/09
18
0
0
EVN 2007 nói:
Chắc anh em HN phải mời bác khac trung ra HN một chuyến để xỏ lỗ tai chứ không thế này thì căng.
Bác Trung mà cóa ra HN thì nhớ mang áo giáp nhé, vì coai chừng bọn xấu kia nó lên diễn đàn, biết bác sắp ra HN khắc phục vụ này->mất miếng ăn bọn nó, thì tụi nó dùng snipper canh tại sân bay Nội Bài phá hoại công cụ xỏ lỗ tai của bác đấy.kekeke

Hạng B2
27/4/09
177
0
0
36
Em có ý kiến này: Các bác bọc nhựa (như dán cho xe gắn máy ấy) cho gương chiếu hậu, sau đó làm trầy trầy sướt sướt trên phần nhựa mới dán này - làm sao cho bọn xxx nhận ra hàng quá date.

Cách khác: dùng gương chiếu hậu của mấy em matiz gắn vào - bảo đảm hàng chất lượng mà không sợ kẻ gian.

Hạng B2
17/7/04
135
0
16
Hà Nội
Hà Nội các cụ ra mấy CH nội thất ở đường Lê Văn Lương. Em không nhớ rõ số nhưng đi từ Háng Lạ xuống ở bên tay trái gần siêu thị DTDD. Trước em đã làm bảo vệ củ gương ở CH có mặt tiền lớn nhất ngay cạnh CH chuyên độ Lazang, dây bảo vệ bằng xích cam xe máy. Các cụ đề nghị làm bằng cáp như của bác Trung em nghĩ ổn hơn vì dây cáp dai hơn.

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Đúng là không có biện pháp nào có thể ngăn ngừa bọn đạo tặc 100%. Nếu bọn chúng muốn lấy, hoặc phá cho bỏ ghét thì mình cũng bó tay. Tuy nhiên có phòng ngửa vẫn hơn không. Mình làm dây cáp bảo vệ củ gương ở bác Khắc Trung. Ngày mai Liberty hẹn lên khắc axít mặt gương. Hy vọng, làm nản lòng chúng nó.