Tập Lái
24/4/08
9
1
0
ggg.com
RE: Bình xịt tẩy nhựa đường, nhựa cây, phân chim tren sơn xe

Đây là sản phẩm chăm sóc xe Waxco do công ty CP CN & TM An Dương nhập khẩu và phân phối
Ở Sài Gòn bác qua :831 Lê Hồng Phong - Q10
Ở HN bác qua: 1179 Giải Phóng , 71B Lê Văn Lương, 25 Lê Văn Lương, 12 Nguyến Hữu Huân
Trích đoạn: 7serie

Vừa rồi em có ra Hà Nội mua được chai xịt tẩy này dùng rất hay, mấy vết nhựa đường , keo băng dính trên cửa con Civic của em xịt vào lau cái là hết ngay, rất nhanh và sạch, không ảnh hưởng gì tới sơn. Em ra An Dương Vương tìm mà không thấy , bác nào biết chỗ bán cái này trong Sài Gòn chỉ cho em với ah.
Thân chai nó có dòng chữ: Waxco Tar Bugs & Tree Sap Remover

Last edited by a moderator:
H2O
Hạng B1
21/7/08
97
2
0

waxco thì các bác vào đây mà dòm,hàng nhập mã lai đấy,em chưa dùng hiệu này nhưng có vẻ ổn
http://agwindowfilm.com/index.php?option=com_content&view=article&id=129%3Acar-cares&catid=60%3Anew-flash&Itemid=50

Tập Lái
24/4/08
5
0
0

Thank bác ! Để chiều em chạy lên Lê Hồng Phong luôn.
Trích đoạn: civic2009

Đây là sản phẩm chăm sóc xe Waxco do công ty CP CN & TM An Dương nhập khẩu và phân phối
Ở HN bác qua: 1179 Giải Phóng , 71B Lê Văn Lương, 25 Lê Văn Lương, 12 Nguyến Hữu Huân

Vừa rồi em có ra Hà Nội mua được chai xịt tẩy này dùng rất hay, mấy vết nhựa đường , keo băng dính trên cửa con Civic của em xịt vào lau cái là hết ngay, rất nhanh và sạch, không ảnh hưởng gì tới sơn. Em ra An Dương Vương tìm mà không thấy , bác nào biết chỗ bán cái này trong Sài Gòn chỉ cho em với ah.

Tập Lái
30/8/08
36
0
0
53

Ở Metro (Hoàng Mai, HN) em thấy có bán bình xịt tẩy nhựa đường & nhựa cây của TQ, bán giá khoảng 40 000 VND. Dùng loại này có ổn không nhỉ?

Hạng B1
28/3/08
93
0
0

Em thấy sử dụng sonax là tốt nhất. vợ 2 của em xài toàn mỹ phẩm sonax. hihihiihi

Tập Lái
24/4/08
1
0
0

Em cũng có dùng cái chai xịt làm sạch ghế da của Waxco mua ở đường Lê Văn Lương, chất lượng thấy cũng ok,giá rẻ bằng nửa hàng cùng loại của 3m,sonax.

Tập Lái
5/11/08
21
7
0
43
Hà Nội
civic2009 nói:

bác ơi e qua lê hồng phong rồi mà ko có bán loaii này ạ,có bác nào biết ở sg ở đâu có bán ko chỉ e với ạ.tks nhiu nhiu nha

Hạng F
5/3/05
8.718
72.370
113
đây
nhựa đường, keo dính cứ đả xăng là xong tất, ngoài cùng của lớp sơn xe còn phủ một lớp sơn bóng cứng như đá (giống như loại PU phun gỗ) xăng còn lâu mới chơi nổi lớp sơn này, các bác lo xa quá

Hạng B2
26/2/08
283
1
0
Chợt nhớ tới hồi những năm '80, '90. Xe 2 bánh nghĩa địa nhập về cưng đến mấy cao su gác chân cũng tháo ra cất, thay đồ lô vào, hoặc dùng ống mủ PVC bọc ngoài cho nó zin (làm mất tác dụng chống trượt luôn!), ống bô tháo cất thay bô lô. Xe hư không dám đụng tới con ốc sợ trầy ốc, mất zin.
Rồi mua được xe thì băng keo băng máy, sợ trầy, băng keo trong hết xe, sợ cũ! Thói kỹ lưỡng của nhà nghèo! Giờ còn ai làm không, dù là Dylan,@?
Thấy xe hơi giờ cũng vậy, nhiều huynh đệ cưng chiều và kỹ lưỡng tới mức kg cần thiết, lau chút cũng sợ trầy, sợ phai sơn.
Chắc từ từ rồi sẽ khác.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.370
113
đây
trừ phi mua xe đi kiểng chứ đi làm trong TP thì 3 lần kẹt xe là cái cản be bét, giữ kỹ mấy cũng bị, càng giữ khi bị càng xót, cứ kệ nó, lâu lâu bảo hiểm 1 phát

các bác lấy xăng chùi thử coi cái giẻ có dính tí sơn nào không?