Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
Be_Lexus nói:
Bác báo giá từng cái đi, lip trước bi nhiu, lip sau bi nhiu.
Em thấy thích cái líp trước nhỏ này hơn,

và đây là link, hàng đài loan: http://www.cens.com/cens/html/en/product/product_main_75611.html
Bác xem có thể show 1, 2 mẫu đi, có 1 mẫu sao lựa được

Đợt này em nhập về body lip mẫu như hình trang 1 thui bác Be_Lexus ui. Mẫu bác show em sẽ xem có hàng không. Mấy bác hok có "động,tĩnh" gì hết sao em biết mấy bác thích mẫu nào, số lượng ra sao. Em nhập về ít, hok đủ là mình phải đợi cont. sau nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
Ricky_do nói:
Bộ này gắn cho Morning 2009 nhập đc kg bác ? Xe em cái body nó khác body xe trên ạ.

Em cũng mới có chút thông tin về Kia Morning nên chưa rành về các đời xe lắm. Hiện bên em có 2 loại body lip cho Morning '09 sau. Bác Ricky_do vui lòng post hình Morning của bác để em xem bên đó có body lip cho xe bác không nha. Thanks bác!

Kiểu 1:

Body lip cho Kia Morning!

=========

=========

Kiểu 2:

=========

=========

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
@Be_Lexus: bên Taiwan có bộ body lip như bác yêu cầu đó bác Be_Lexus. Có thêm đuôi cá nữa.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Hình đây ạ:
Đầu xe bác Ricky

Đuôi xe em (y choang nhau)

Nhờ bác M6Conv. oánh giá dùm chúng em nhóa!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Kg được rồi các bác ui, kiểu 1 sẽ kg khớp 2 miếng ốp cản vì xe em kg có 2 miếng đó còn kiểu 2 thì sẽ bị hở cái lip màu nhựa đen bên dưới..... hix sao số em đi toàn những xe mà bác kg có đồ thế nhỉ :D
Lip bác dành cho xe TH ráp ạ, còn xe nhập từ 2009 xem như thua. Mua về cắt dán chắc được :D

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
Ricky_do nói:
Kg được rồi các bác ui, kiểu 1 sẽ kg khớp 2 miếng ốp cản vì xe em kg có 2 miếng đó còn kiểu 2 thì sẽ bị hở cái lip màu nhựa đen bên dưới..... hix sao số em đi toàn những xe mà bác kg có đồ thế nhỉ :D
Lip bác dành cho xe TH ráp ạ, còn xe nhập từ 2009 xem như thua. Mua về cắt dán chắc được :D

Em cũng thấy vậy bác Ricky_do ui. Đợi hàng về, mời mấy bác qua xem, ướm lên thử xem như thế nào nha.