Hạng B2
4/5/07
189
233
43
việc xe máy bị dừng giữa đường rõ ràng là xui hoặc do thao tác sai của người đi xe máy thì chưa thể nói là ý thức kém hay chưa. Nhưng việc xử lý của bác tài từ lúc chưa tới giao lộ tới lúc tông vào xe máy chứng tỏ là quá kém hoặc quá ẩu mà thôi.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Xe máy cũng có lỗi là tự nhiên dừng ngang xương giữa đường nhưng ô tô thì lỗi nặng quá, chạy quá tốc độ mà không có động thái nào giảm tốc độ luôn, đã tông rồi mà còn chạy băng băng tiếp mới dừng lại.

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
nhìn Sịp ghiền lun hjhjhjhj......đang chở bx đi khám thai bệnh viện củng có con nhỏ đang ngồi đuwa Sịp chiếu tướng em , h xem clip này củg đưa Sịp ra chắc đang mún thử lòng kiên nhẫn của em hay sao ta ????

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Đoạn này nó xây dở vãi ra tự nhiên đường vào siêu thị, chung cư nằm giữa giao lộ đằng sau cột đèn những xe đi như bác tài đi là phóng từ chung cư đó ra và tăng tốc ra lane ngoài và do không tập chung nên phi vào người ta còn em xinh tươi kia thì đi kiểu đường là nhà hoặc chết máy nên mới đứng đó nhưng vụ này chắc 4b ăn đủ

Hạng C
19/12/13
527
89
28
Bác tài ko quan sát tình huống cẩn thận rồi, ko bik chị kia có sao ko. Không thể trách mấy chị ra đường đi đứng ko giống ai được, họ có thể nào cũng kệ, mình phải giữ cho mình chứ

Hạng C
28/4/09
792
821
93
Bác tài chắc đang mất tập trung, nhìn hướng khác. Coi thấy sợ quá, nhớ lại tình huống y chang em tháng trước, nhưng người ta ngồi dậy được.

Hạng B2
10/3/08
434
422
63
Sao với tốc độ như vậy mà lại để xảy ra tai nạn được nhỉ ????
Cho dù bị che khuất tầm nhìn (2B cắt mặt) thì khi thấy chị 2B dừng lại thì có vẻ bác tài ko có ý định thắng. Chứ đang ở tốc độ đó thì "đạp phát thắng luôn" đằng này lại tông cái đùng - lực tông khá mạnh chị 2B bay ra khá xa.
Gì thì gì bác tài đền sướng luôn. trong trường hợp này với lỗi lớn thuộc về bác tài 4B