Hạng D
4/5/07
1.005
107
63
HoChiMinh city
anh em OS chỉ cần góp ý cho nhau đi đúng lane, đúng tốc độ, cứ thế mà đi thi không có gì phải cảnh báo xxx.
OSer mà chạy xe như tài xế taxi or bus thì thua.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
em ủng hộ chạy đúng luật và nếu gặp xxx ăn bẩn (các bác ko có lỗi) thì: (1) lịch sự thì nhắc nhở nhau rồi đi; (2) xxx hơi láo thì chửi vào mặt chúng nó và ghi âm lại cho oách rồi đi; (3) xxx quá láo thì làm tới bến cho nó về vườn, éo cho năn nỉ gì cả (màn sau cùng nếu đến đích các sếp của xxx hay năn nỉ các bác lắm vì đa số mấy thằng xxx láo đều là cocc ...)

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
hôm nay trạm Hàm Tân bắn, một em Gradis không biết có thuộc biên chế Ô ét kg?

Hạng C
13/11/09
706
199
43
45
HÔM QUA mồng 5 về thấy bắt rát khu vực này . Đọan 30 km /h tất cả các xe bò thật khổ .Không biết bắn chỗ nào nhưng bắt nhiều .

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
congdung nói:
anh em OS chỉ cần góp ý cho nhau đi đúng lane, đúng tốc độ, cứ thế mà đi thi không có gì phải cảnh báo xxx.
OSer mà chạy xe như tài xế taxi or bus thì thua.
Theo em biết thì ai cũng muốn đi đúng luật để khỏi bị vịn trong lúc đi đường, nhưng nhiều lúc vô ý 1 chút là bị dính ngay (ví dụ đoạn 30Km/h). Cảnh báo là để Oser chú ý những đọan này hơn, chứ không phải khuyến khích phạm luật. Đã ôm vô lăng thì em nghĩ là không 1 tài xế nào không phạm luật dù chỉ 1 lần (kể cả các Mợ rất cẩn thận lái xe). Như em vừa về Miền Trung vào, lúc đi ra xe tải chở quá tải lên đèo bò khoảng 5-10Km/h. Nếu bám sau thì chỉ có nước hồi hộp sợ xe tải tuột ngược thì mình tiêu. Biết là cán vạch liền khi qua mặt (vạch liền từ đầu đèo đến cuối đèo) sẽ bị phạt nhưng phải chấp nhận phạm luật để An toàn cho mình và Gia đình mình. Còn như Bác nói để không bao giờ vi phạm thì chỉ có nước đừng bao giờ lái xe.