Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.961
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
ph1352003 nói:
CHỦ ĐỀ 02: CẢM GIÁC
Các Bác cho Em hỏi nhé, khi lên đường thực hiện ca cứu hộ, khi tiến hành tác vụ cứu hộ, các Bác có cảm giác như thế nào...Em nghỉ chắc vui và mệt phải không..!
Em nhận tin thường xuyên, đã quen rồi. Khi đó đôi khi có anh em chứng kiến em đang ... nướng thịt kiếm cơm: tay nướng, tay truy số đt khu vực, tay thứ ...3 gouj yêu cầu.^_^. Đôi khi anh em "đang ở đâu đó xa địa bàn đăng ký"
Chưa hề có câu trả lời "bận" hay "không thích". Đáng nể nhẩt là Pyben! anh ấy tuyền phải chạy từ cao ốc vp cty đi hỗ trợ. Tham nhất là anh hai ô xy già: nhận tin như bắt được vàng! Chỉ có 1 lần có câu trả lời "không biết thao tác và không thể thục hiện, chỉ có thể hỗ trợ kêu cúu" nhưng lần sau, khi có thể, anh ấy đã làm 1 vụ cứu hộ đáng kính phục vì kịp thời, nửa đêm, đi xa, hiệu quả!

Hạng B2
1/12/06
218
50
28
Mỹ Tho
phongcar nói:
trungtin19 nói:
Các bác ở SG cho em hỏi, khu vực đường Cao Thắng đoạn từ Điện Biên Phủ đến Nguyễn T M Khai có chỗ nào đậu xe hông chỉ em với?
Thank các bác nhiều ạ!
Em nhớ là đi ĐBP tới Cao Thắng rẽ phải chạy tới chút xíu (cũng bên phải luôn) có bãi giữ xe ô tô đó Bác!:)
Em cám ơn bác Phong nhìu nhé!

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
ph1352003 nói:
Các Bác cho Em hỏi nhé, khi lên đường thực hiện ca cứu hộ, khi tiến hành tác vụ cứu hộ, các Bác có cảm giác như thế nào...Em nghỉ chắc vui và mệt phải không..!
Có 1 lần em cứu hộ mà có quá nhiều cảm xúc luôn:hồi hộp,mệt,vui,tức giận,dằn vặt và mất ngủ đêm đó luôn!:)Phần in đậm thì mời Bác Hà vào trả lời vì Bác ấy là nhân vật chính trong tình huống đó;)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.961
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
phongcar nói:
ph1352003 nói:
Có 1 lần em cứu hộ mà có quá nhiều cảm xúc luôn:hồi hộp,mệt,vui,tức giận,dằn vặt và mất ngủ đêm đó luôn!:)Phần in đậm thì mời Bác Hà vào trả lời vì Bác ấy là nhân vật chính trong tình huống đó;)
Sáng ra "xả" ở Gốm là "xong" ku Long đá.

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
CA PHE chưa Các Bác..! EM đang bận Vẫy mộ chưa CF được

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Có ai uống CF với Em không,..! Hôm qua vẫy mộ về rêm hết cả tay...Lau sậy nhiều quá..! Nhưng vui ..
Cả năm mới về ..AE đón tiếp nhiệt tình ..đờn ca..đến khuya..

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Các bác cho EM hỏi năm chương trình hành động của S.O.S sẽ có thay đổi gì không, hoặc là có định hướng gì mới không..?