Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.954
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
ph1352003 nói:
Các bác cho EM hỏi năm chương trình hành động của S.O.S sẽ có thay đổi gì không, hoặc là có định hướng gì mới không..?
Chương trình hành động:
Ra Giêng sẽ phát động 1 chương trình...tạm thời chưa bật mí.
Định hướng:
1, Chuyên môn: kết bạn và hỗ trợ cứ thế mà làm, mỗi thành viên tự trang bị thêm trang thiết bị để có thể tự lo cho mình và giúp bạn khi cần.
2. Giao lưu - XD các mối quan hệ siết chặt vòng tay đồng đội: mỗi thành viên tự nhận ra sở thích thói quen của mình và của bạn, tự cùng nhau tạo ra các nhóm sở thích và giao lưu chia sẻ thuận lợi khó khăn và sở thích của mình
3. Vận động thành viên tự nguyện tham gia đóng góp quỹ hội 2014: chỉ sử dụng quỹ này để chăm lo hiếu hỷ cho thành viên.
4. Công tác xã hội: khảo sát trực tiếp xác định cụ thể, lập một chương trình thiện nguyện xã hội.

Tạm chừng đó bác thấy đủ chưa hay muốn em nói nữa? quá 3p rồi nhoen!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.954
113
12
tp HCM
Lại vừa có 1 cuộc gọi từ thành viên hội Mẹc: "xe số ....bị xe buýt quẹt bay kiếng hậu bên phụ trên cao tốc SG-TL, tại nút GT Tân An yêu cầu hỗ trợ!"
Đã chuyển tin cho C67B và CSGT Tân An thực hiện công tác hiện trường.
Kết quả sẽ được cập nhật trong "Bài học kinh nghiệm ..."

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.954
113
12
tp HCM
Thôi khỏi cập nhật.
Xe Mer đúng, lại có BH vật chất. Bên kia sai, xin hòa giải, bồi thường 50% rồi đường ai nấy đi. CSGT Tân An cho giải tỏa hiện trường.

Hạng C
2/5/13
648
445
63
Ha Sonata nói:
Thôi khỏi cập nhật.
Xe Mer đúng, lại có BH vật chất. Bên kia sai, xin hòa giải, bồi thường 50% rồi đường ai nấy đi. CSGT Tân An cho giải tỏa hiện trường.

Vậy là Mer có 50% đổ xăng rùi, BH thay cho cái mới :D

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Sáng nay CF như mọi ngày...

Ha Sonata nói:
Lại vừa có 1 cuộc gọi từ thành viên hội Mẹc: "xe số ....bị xe buýt quẹt bay kiếng hậu bên phụ trên cao tốc SG-TL, tại nút GT Tân An yêu cầu hỗ trợ!"
Đã chuyển tin cho C67B và CSGT Tân An thực hiện công tác hiện trường.
Kết quả sẽ được cập nhật trong "Bài học kinh nghiệm ..."

Thấy rằng S.O.S như hình ảnh 01 "thương hiệu" ... Trên dường thiên lý khi gặp sự cố thì nghĩ ngay đến S.O.S...

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
CHỦ ĐỀ 3..
Tết sắp đến rôi..các Soser nhà mình chuẩn bị tết đến đâu rồi Các Bác..!?

Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
Ha Sonata nói:
ph1352003 nói:
CHỦ ĐỀ 3..
Tết sắp đến rôi..các Soser nhà mình chuẩn bị tết đến đâu rồi Các Bác..!?
S.O.S trực 24/7 ko ăn tết, ko nghỉ, ko chơi chỉ cứu hộ .:D

May quá em ko phải soser nên khỏi trực...hế hế!