Hạng B2
1/12/06
218
50
28
Mỹ Tho
small nói:
Kelvin Le nói:
Có một bãi giữ xe phía bên phải đường hướng từ ĐBP về NTMK. nằm giữa đoạn NĐC-NTMK
Chỗ bác nói là rạp chiếu phim bị cháy. Chỗ này hết giữ xe rồi, đang xây dựng.

trungtin19 nói:
Các bác ở SG cho em hỏi, khu vực đường Cao Thắng đoạn từ Điện Biên Phủ đến Nguyễn T M Khai có chỗ nào đậu xe hông chỉ em với?
Thank các bác nhiều ạ!

em biết nhưng em hông phải sờ-ô-sơ.

Ghé Trung Ương hội Chữ Thập Đỏ, Gửi xe trong sân theo buổi: 1 buổi 30.000, cả ngày 50.000~60.000
Từ Cao Thắng rẽ phải NTMK 1 đoạn phải không bác? Thanks bác nhiều nha!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.785
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em vẫn nhận và chuyển tin theo dõi hỗ trợ đều đều đó bác Phở! Tại đơn giản nên không báo nội dung thoai. Anh em hội viên hoạt động như đã hứa nhưng cũng rất ít online nên bác thấy vậy.

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
trungtin19 nói:
Các bác ở SG cho em hỏi, khu vực đường Cao Thắng đoạn từ Điện Biên Phủ đến Nguyễn T M Khai có chỗ nào đậu xe hông chỉ em với?
Thank các bác nhiều ạ!
Em nhớ là đi ĐBP tới Cao Thắng rẽ phải chạy tới chút xíu (cũng bên phải luôn) có bãi giữ xe ô tô đó Bác!:)

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Ha Sonata nói:
Em vẫn nhận và chuyển tin theo dõi hỗ trợ đều đều đó bác Phở! Tại đơn giản nên không báo nội dung thoai. Anh em hội viên hoạt động như đã hứa nhưng cũng rất ít online nên bác thấy vậy.

Tư lệnh trả lời rỏ ràng rồi đó, không hề ế...Em đề xuất Bác Hà lập thớt NHẬT KÝ S.O.S để thường xuyên cập nhật cho ACE cùng biết và cùng sướng nhé..!

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
CHỦ ĐỀ 02: CẢM GIÁC
Các Bác cho Em hỏi nhé, khi lên đường thực hiện ca cứu hộ, khi tiến hành tác vụ cứu hộ, các Bác có cảm giác như thế nào...Em nghỉ chắc vui và mệt phải không..!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.785
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác Phở lac hậu quá đi! Thớt "bài học kinh nghiệm..." là nhựt ký đó! Nơi đó không để khen tặng hoa cho nhau mà là nơi đúc rút bài học kinh nghiệm phối hợp nhận và xử lý tin cứu hộ đó bác. Mong mọi người cùng hợp tác!

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Ha Sonata nói:
Bác Phở lac hậu quá đi! Thớt "bài học kinh nghiệm..." là nhựt ký đó! Nơi đó không để khen tặng hoa cho nhau mà là nơi đúc rút bài học kinh nghiệm phối hợp nhận và xử lý tin cứu hộ đó bác. Mong mọi người cùng hợp tác!
Yes Sir! ..Chủ đề 2 Bác cho cảm nhận đi Bác...