Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai
Gởi Gia đình HFC.
Em xin mạn phép lập thớt này để xin ý kiến của các bác đi trước vì em được biết hội mình hầu hết đều có bác cả :D:D. Nhưng các bác đã làm điều đó như thế nào.

E đã tham khảo nhiều ý kiến của bạn bè người thân nhưng chỉ nhận được câu trả lời là : " thích hoặc ưng thì cưới thôi" Nhưng em không nghĩ như vậy.
Vì việc chúng ta cưới được vợ 2 là cả 1 vấn đề như:
  1. Mình ưng xe loại nào ( giống như mẫu người vợ cả)
  2. Nó có tiết kiệm xăng không ( điểm này thì coi có hay đi shopping không hà)
  3. Cảm giác ngồi sau tay lái như thế nào ( tức là cảm giác
    ......
    tự hiểu àh nha)
  4. và cuối cùng là chuẩn bị hầu bao rước e nó về nhà ( tức là cưới đó)
Em định cầu hôn vợ cả, sau nhiều đêm chằn trọc em quyết định lên thớt này xin mạo muội hỏi nhỏ các bác để em có thêm kinh nghiệm chuẩn bị lên pháp trường.
Mong các bác đừng ném đá mà tội nghiệp em. Em chỉ mới 28 thôi. Quê đồng nai.
Xin chân thành cảm ơn các bác

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Re:Các bác đã có vợ hai chưa? Vậy các bác cầu hôn vợ cả thế nào xin cho ý kiến

Bữa nào bác đi off đi rồi ae sẽ góp ý cho bác,vì có những chuyện kg thể nào nói hết trên đây được,những lời em muốn noi và tâm sự với bác phải xóa hết khi vợ em xuống phòng e kêu em pha sữa cho con bú.............Thôi em đi ngủ đây mắc công vợ em tưởng em nhắn tin cho em nào là chết em.Ôi đàn bà làm khổ đàn ông,lúc mới quen là con nai vàng ngơ ngác,lúc rước về nhà rồi thì dẫm nát cái rừng xanh :(

Last edited by a moderator:
Hạng B2

Bác lên đây mà hoi TVan thi toi, moi nha moi canh k ai giong ai ca, hoi suy nghi tai sao lay vo thi noi k suy nghi gi moi lay chu co suy nghi thi ngu gi lay kekekek akakakak. Theo kinh nghiem, bac cu nen ru ve song thu 3,4 nam gi do, cu sinh con de cai binh thuong, neu OK thi o tiep k thi chia tay, ai hoi noi k hop chia tay con thi bac da duoc roi. chu phu nu thien bien van hoa lam bac oi, nai nha bac Hoang thi dam nat canh rung xanh la con do, chu co nhung con nai dam nat rung xong, chưa hả dạ ma con an thit thu rung hoang luon. woow ...... woow... wooow .... , Roi lai nghe tieng sói hoang la het vi bi bi Nai vang ngo ngac can dut cô3 roi ... toi nghiep wa! huhuhu
(may e k hieu sao hnay k go dc TV cac bac thong cam, ma to cao toi ac cua nai vang go k dau cung co co chay toi,hehehehe...)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

@soncora: mình thì không nhớ cái vụ cầu hôn như thế lào, chỉ biết là bị tảo hôn thôi...còn cái vụ ly dị như thế lào thì nhớ rõ lắm, thế có cần tư vấn không?

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Bac HTX và bác Dũng hiền quá zậy ta, em đi nhậu về mà bà xã cự nự là bả phải quì gối đó à nha

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com

trai saigon515 nói:
Bac HTX và bác Dũng hiền quá zậy ta, em đi nhậu về mà bà xã cự nự là bả phải quì gối đó à nha
bác chụp hình cảnh đó thì ace HFC mới tin :D

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
53

trai saigon515 nói:

Có đáng tin không các bác ???

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

quyiphone nói:
trai saigon515 nói:
bác chụp hình cảnh đó thì ace HFC mới tin :D

Cỏ thơm nói:
trai saigon515 nói:

Có đáng tin không các bác ???

Hehe , không thể nói vì các mợ biết rồi phải quỳ nữa , tội nghiệp lắm:D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

trai saigon515 nói:

Đúng rồi , vợ bác trai quỳ gối ...nhưng bả thì cầm cây roi mây còn bác trai thì nằm xấp xuống sàn khóc

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Gặp Anh đi cưng ,nóng hổi nè:D