Tập Lái
11/4/13
10
0
1
Ba
bac thu cach nay xem vao menu chinh => Auxin => vol2 => giu nut ra dia
Chính xác như bác chỉ. Em đã chỉnh được Logo với đầu DVD Kovan KT-5221 làm như sau: " vào menu chính => Auxin => vol2 => giữ nút ra đĩa => chọ Logo mong mốn"
Giờ chỉ còn cái định vị thôi ! không biết mình có thể tự cài phần mềm định vị được không (đầu Kovan này hệ điều hành gì, phần mềm nào thích hơp) ? mua Modun GPS là phải mua rồi, vì mình không sống ở VN (sống ở Úc) nên không sử dụng bản đồ Vietmap được. chỉ mò cách cài phần mềm định vị nào đó và load cái MAP vào để xài thôi, nếu bác có cao kiến gì xin chỉ cho tại hạ học tập.
Cảm ơn bác tranphongaudioauto đã chỉ dẫn cho em

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/9/11
15
0
1
Các bác cho e hỏi, cái Kovan của e đang xài thẻ nhớ SDHC Kington 4G Class 4 nhưng khi e thay thẻ nhớ SDHC Wintec filemate Professional 16G Class 10 thì nó đọc kg được và cái Remote của e lúc đc lúc kg mặc dù e mới thay pin. Nhờ các bác chỉ giúp. Cám ơn nhiều ạ.

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Các bác cho e hỏi, cái Kovan của e đang xài thẻ nhớ SDHC Kington 4G Class 4 nhưng khi e thay thẻ nhớ SDHC Wintec filemate Professional 16G Class 10 thì nó đọc kg được và cái Remote của e lúc đc lúc kg mặc dù e mới thay pin. Nhờ các bác chỉ giúp. Cám ơn nhiều ạ.

Chỉ đọc được thẻ đến 8GB thôi bác à, 16GB không đọc được đâu!

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Làm sao xoá chế độ don't wat h during driving các bác. Em play dvd nó chỉ cho nghe ko cho xem và báo như vậy

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Làm sao xoá chế độ don't wat h during driving các bác. Em play dvd nó chỉ cho nghe ko cho xem và báo như vậy
Cái này Bác phải cài đặt, chỉ thì dài dòng lắm Bác ở đâu..? Tiện thì cafe em cài cho, thông thường thì kovan ko có phần đó, trường hợp như Bác nói thường ở xe camry 2014...xe Bác có phải là xe Camry..?