Tập Lái
15/6/14
27
6
3
co Bác nào đang ranh không ah cho e xin so dt đê e hoi duong di ah.gan đến h ddj rồi.e ngan nhat la qua may cái nga 4

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45
E chỉ biết Mai Chí Thọ, VVK 3 làn đều cho xe du lịch, Bác cứ lane giữa thẳng tiến nhớ theo đèn nha Bác

Tập Lái
15/6/14
27
6
3
e nghe may bác nọ phải chạy theo kiêu ziczac co dung k bác.e dự la chay lane giưa lun.dến nga 4 gặp đen đỏ thì mjfnh chuyên qua lane giua den xanh thi qua giao lo lạ chuyen vao lane trai

Tập Lái
15/6/14
27
6
3
trường hợp e đang o lane giữa đợi đèn đỏ.đèn xanh thi e đi qua giao lộ đi thẳng luôn hay la e phải xinhan o ngay giữa giao lộ rồi bật xinhan vao lane trái mấy bác.Các bác giúp em với ah.đây la lần đầu em đi xa như z

Hạng D
7/3/11
1.609
4.363
113
Sài Gòn
Bác học lái xe có học luật ko vậy, chạy đúng luật và biển chỉ đường thôi, xxx nào dám làm gì bác.
Đến giao lộ có mũi tên chỉ dưới lòng đường hoặc trên cao. Làn nào có ghi đi thẳng thì bác dừng, đèn xanh thì chạy thôi

Tập Lái
15/6/14
27
6
3
BÁC THÔNG CẢM E MOI LẤY BẰNG CHỈ CHAY GẦN NHÀ THUI.HÔM NAY E MỚI ĐI XA LẦN ĐẦU

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Thực sự nếu Bác ngán xxx và cái thói ăn bẩn của xxx thì Bác nên đi đường QL1K sau đó rẽ vào xa lộ Đại Hàn (Đường xuyên Á) rồi cứ thế mà chạy qua Cầu Bình Điền là vào tới xứ Gò Đen Long An rồi. Đường này tuy đông, đi chậm hơn nhưng nếu Bác chưa rành đường SG lại đi qua Hầm rồi đi VVK thì dễ bị xxx ăn bẩn lắm (nhất là bảng số Tỉnh lên nữa). Em chỉ góp ý thui.