Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Vậy là bác cũng có khiếu về điện.Ko thì lợn lành thành què mat.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
em thấy V3 của bác chân dài cả mét sao ngồi vừa xe của bác.mà có dáng ngồi thì cũng không có thoải mái đâu. đổi v2 mới cho v3 ngồi thoải mái đi bác

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
HI em cũng tính đổi rồi. Đang gom lúa.thank bác đã cho ý kiến......

Tập Lái
20/7/14
1
0
1
45
em chào AC OS giúp em ở tphcm có chỗ nào sửa xe uy tín ko.chẳng là chiếc xe của em lac 2007 hồi này nó hao xăng wa máy chạy số 4 là giật giật rất yếu ,em đã sửa mấy gara rồi mà đâu vẫn vào đấy rất bực.em xin cám ơn nhiều..........................'

Tập Lái
20/7/14
1
0
1
45
Em hầu tiếp.sau khi thay lốp xong, đến h nghỉ cơm trưa đang tính tìm quán thì bác vui ra mời vô nhà ăn cơm cùng ae.cơm xong đang tính kiếm chỗ làm tí cho đỡ mỏi lưng.thì kính tới họ thay luôn em tò mò muốn coi xem nó còn Jin như trước ko.phải nói công nghệ bây giờ ko thể nhận ra wá đẹp,bác nào mà nứt kính thi thay luôn đừng hàn vừa mất tiền mang bực mình nữa.vì bây giờ đk ko cho kính nứt hàn lại.khoảng một tiếng bác vui rất nhiệt tình ra chạy thử xe kiểm tra Sau khi thay lốp xem còn bị xỉa ko và máy nữa.quay về bác mang máy scan đại loại là máy kiểm tra lỗi Thì ok ko bị j chỉ có Curoa cam hú wá.mấy tháng trước e thay bênĐĐT ktv của hãng nói chung tay nghề yếu hơn thợ ngoài.bác vui kêu đệ tử mang tai nghe như bác sĩ hay khám cho người nghe e nhìn hết hồn.hihi vì mới thấy.Nghe xong bác kêu tháo ra kiểm tra dây curoa ok bác bảo tại vì ráp cái bạc đạn tăng gì đó căng wá,làm hú nếu để lâu chắc phá banh luôn.hôm mới thay em thấy máy nặng nghĩ chắc tại day mới,sau khi chỉnh lại im ru luôn tiện bác căn lại xúppác và trước khi giao xe bác lại thử một vòng nữa về bác nói jọt hơn nhiều rồi.em vào thanh toán thay kính lái.hai wả vỏ, day curoa máy phát và day bơm chợ lực cả công nữa hết hơn bốn trai.hihi bà cả cho 5T vẫn còn lời.cảm nhận khi xe được bảo dưỡng lại,hôm em đi cần thơ lúc đi ban đêm kính lái khá tốt đường nhìn trong veo ko có sóng máy chạy khá im cao toc trung lương quất đều 100km/ h nói chung ổn.sau này các bác thay curoa cam chú ý ko banh máy luôn.xuống bác vui đúng là vui.có gì các bác cho thêm ý kiến hi hi.... ........ View attachment 95832 v3
chào bác cho em hỏi garavui ở chỗ nào vậy,em đoc bài bác viết gara này hay quá cho em địa chỉ để ee lện thử coi .thak bác nhiều;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;....................................,

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Xe ngon thì phải có chút phong cảnh...... Hữu tinh cho sảng khoái tinh thần các bác nhỉ.......
CẢM NHẬN KHI ĐẾN SỬA XE GARAVUI...
nước Đức cảnh đẹp
được chạy xe trên những cung đường này tuyệt vời.....
một nơi sống lý tưởng......

Tập Lái
23/7/14
4
0
1
43
xin chào bác os em tinh mua chiec xe khoảng ba trăm trở lại.1 là spark 2.moning cac ac cho em lòi khuyên nên chọn xe nào.em là con gái mới có bằng.ko biết về xe nhiieu.mong ac trợ giúp cho em.em cảm ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.