Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
chiều nay em thấy bảng GTCC cấm tất cả xe 4B chạy từ đường Nguyễn thị Định chạy thẳng qua Lương đình Của và rẽ trái vào Mai chí Thọ về hướng hầm Thủ Thiêm.xe 4B muốn đi vào 2 hướng trên Bắt buộc phải rẽ phải chạy ra ngã 3 cầu vượt Cát Lái để quay đầu lại.kẹt xe kinh khủng.các bác hay đi đường này nên chọn lộ trình khác cho đỡ kẹt xe

Hạng D
10/9/08
2.873
5.923
113
Cái ngã tư này thằng Nhật tư vấn kiểu gì mà phần đi thẳng Luong Dinh Của nhỏ tí, chỉ rộng khoảng 7m. Không biết đợt này sửa có cải tiến gì ko.

• Like
Reactions: cuong<=>ngo
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
chiều nay em thấy bảng GTCC cấm tất cả xe 4B chạy từ đường Nguyễn thị Định chạy thẳng qua Lương đình Của và rẽ trái vào Mai chí Thọ về hướng hầm Thủ Thiêm.xe 4B muốn đi vào 2 hướng trên Bắt buộc phải rẽ phải chạy ra ngã 3 cầu vượt Cát Lái để quay đầu lại.kẹt xe kinh khủng.các bác hay đi đường này nên chọn lộ trình khác cho đỡ kẹt xe
tốn thêm tiền xăng và thời gian.Ay dza

Hạng F
4/1/08
8.299
111.585
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Hình như là có sự hiểu lầm, chỉ cấm rẽ trái thôi ạ.
Em dđi hướng ngươc lại, đang đợi đè xanh đẻ qua ngã 4 thì bỗng thấy mấy xe đứn trước bỗng quay đầu.
Hóa ra mới có biển câm xe hơ, đặt lệch về bên trái. Trước đó có 1 biển che kín, chưa mở, em đoán là biển cấm rẽ trái.

Xe buýt vẫn chạy bình thường. Trước đó cũng không có băng rôn cảnh báo.
Chiều ngược lại, vì hiêu lầm nên xe nối đuôi nhau đến tận Lê Văn Thịnh.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Hình như là có sự hiểu lầm, chỉ cấm rẽ trái thôi ạ.
Em dđi hướng ngươc lại, đang đợi đè xanh đẻ qua ngã 4 thì bỗng thấy mấy xe đứn trước bỗng quay đầu.
Hóa ra mới có biển câm xe hơ, đặt lệch về bên trái. Trước đó có 1 biển che kín, chưa mở, em đoán là biển cấm rẽ trái.

Xe buýt vẫn chạy bình thường. Trước đó cũng không có băng rôn cảnh báo.
Chiều ngược lại, vì hiêu lầm nên xe nối đuôi nhau đến tận Lê Văn Thịnh.
có bảng và biển hướng dẫn rõ ràng luôn nhé bác.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
có bảng và biển hướng dẫn rõ ràng luôn nhé bác.
Biển hướng dẫn cắn cách đây hơn 1 tuần lận, ghi rõ "Hướng đi hầm Thủ Thiêm và ..." có mũi tên chỉ rẽ phải ra chỗ quay đầu ở cầu vượt Cát Lái. Cắm ngay bên phải ngã tư NTĐ- MCT hướng vào LĐC.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Chỗ này hướng ngược lại thì cấm đi thẳng tức là qua cầu Giồng và cấm quẹo trái ra Cát Lái ,vậy là phải né chỗ này kg thì chạy lòng vòng hoài.
Tks bác chủ.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Chắc phải đi Vành Đai 2 cho chắc ăn, NDTrinh vừa nhỏ vừa kẹt xe.